Masaada wa kupata line Safaricom

Masaada wa kupata line Safaricom

Allydasmartboy001

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2018
Posts
604
Reaction score
218
Samahani za muda huu na shida ya kufungua account ya paypel maana kuna vitu ving nataka kufanyia hii account sasa nimeambiwa natakiwa niwe na line ya safaricom hilo nifungue account ya paypel sasa mimi na maswali naomba umnisaidie

1. Je, line za safaricom zinaweza pokea hela zikiwa Tanzania na kama zinapokea je nitazitoaje hizo hela kutoka safaricom(maana tunajua hizi ni line za kenya)?

2 Na nipataje hizi line za safaricom na je, gharama zake ni Tsh ngapi?
 
1. Utatoa ukiwa hapahapa Tanzania. Ukitaka kuweka utatumia line ya Vodacom M- pesa kwenda safaricom.

2. Ngoja waje ila epuka kutapeliwa.
 
Tufuta line ya voda mkuu unaweza kufanya purchase online kwani wana option ya kuwa na MasterCard
 
Nenda jukwaa la michezo, ingia ndani hadi kwenye uzi wa wazee wa kuweka mzigo (kubeti) mwulizie mtu anaitwa etoo43 au enternal walikuwa wanauza hizo line.
 
Samahani za muda huu na shida ya kufungua account ya paypel maana kuna vitu ving nataka kufanyia hii account sasa nimeambiwa natakiwa niwe na line ya safaricom hilo nifungue account ya paypel sasa mimi na maswali naomba umnisaidie

1. Je, line za safaricom zinaweza pokea hela zikiwa Tanzania na kama zinapokea je nitazitoaje hizo hela kutoka safaricom(maana tunajua hizi ni line za kenya)?

2 Na nipataje hizi line za safaricom na je, gharama zake ni Tsh ngapi??
kutoa hata kwa wakala unatoa, unapokea nk

Sent using Jamii Forums mobile app
 
simcard za safaricom zinauzwa Arusha na dar es salaam kuna watu wanauza nilisikia ila sasa zimekuja tayari zimesajiliwa kwa majina ya watu.

kama una nafasi nenda mpakani ukiwa passport unaweza kusajili kwa jina ako iwe salama zaidi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
KWASASA UNAWEZA KUAGIZA LINE ZA SAFARICOM HAPA t.me/Safaricomsimcardalive


GHARAMA YAKE KWA SASA NI 10 USD (22000 TZS)
 
Habari za usiku huu wakuu. Kwa mwenye line ya safaricom tafadhali
 
Back
Top Bottom