Masaada please


M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
781
Likes
12
Points
35
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
781 12 35
Naomba msaada, laptop yangu inakataa kuingiza umeme, nikiwasha umeme tu taa ya adapter inawaka kidogo then inazima na zoezi huwa linaishia hapo. nifanyeje?
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
41
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 41 0
Soma manual za laptop ambayo hujataja yako kuangalia procedure za troubelshoting

Tafuta jinsi ya kidischarge kabisa laptop alafu jaribu kuwasa. kama bado mambo ni yale yale

Tatizo laweza kuwa power adaptor au power suppply ndani ya MOBO au

So dowalod manual ya laptop mtandano soma troubleshoting tips zake.
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Bonyeza kitufe cha kuwashia na uhold kama sekunde 30 hivi bila kuchomeja adapter kisha subiri kama sekunde 30 tema kisha chomeka na washa
 
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
781
Likes
12
Points
35
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
781 12 35
Soma manual za laptop ambayo hujataja yako kuangalia procedure za troubelshoting

Tafuta jinsi ya kidischarge kabisa laptop alafu jaribu kuwasa. kama bado mambo ni yale yale

Tatizo laweza kuwa power adaptor au power suppply ndani ya MOBO au

So dowalod manual ya laptop mtandano soma troubleshoting tips zake.
Thanks Mtazamaji, laptop yangu ni hizi dell latitude, nitafanya kama ulivyoniagiza nione kama nitafanikiwa.
 
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
781
Likes
12
Points
35
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
781 12 35
Bonyeza kitufe cha kuwashia na uhold kama sekunde 30 hivi bila kuchomeja adapter kisha subiri kama sekunde 30 tema kisha chomeka na washa
Thanks mysteryman, i will try that too.
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
112
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 112 160
Battery yako ina shida..... jaribu kuweka battery nyingine kisha ujaribu kucharge
 

Forum statistics

Threads 1,214,928
Members 462,941
Posts 28,528,519