marystella minja kafikia wapi


C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
Juzi tuliona jinsi mwakyembe alivyokurupuka na kuwakamata kina marystella minja kuwa wameiba sijui bandarini
Ukweli ni kwamba nilivyoona ile habari nikagundua kuwa kuna watu wamechoma ile inshu , nikagundua kuwa wale kina dada ni dagaa tu leo naomba kuuliza wamefikia waoi kesi yao? Kuna mtu mwenye news zozote?
 
Nyangomboli

Nyangomboli

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,761
Points
2,000
Nyangomboli

Nyangomboli

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,761 2,000
Mara Mwakyembe alikurupuka mara wale wadada ni dagaatu. Kifupi ni kwamba, ukikamatwa na ngozi wewe ndo uloiba mbuzi. Na hata kama wametumiwa hilo ni lao pia. Navyofahamu mhasibu wa ukweli kawezi futa digit moja mbele hata. Hawa wanajifunza.
 
Captain Phillip

Captain Phillip

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
900
Points
195
Captain Phillip

Captain Phillip

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
900 195
Duh Marystelle Minja keshakuwa Celeb hata kuanzishiwa thread!!Kumbe umaarufu unaweza kuja hv hv bila ya kutumia nguvu.Kalikuwa kadem poa sana pale Peugeot House Barclays.
 

Forum statistics

Threads 1,285,696
Members 494,726
Posts 30,870,500
Top