marufuku binadamu yoyote kufanya mapenzi

tondoli

JF-Expert Member
Apr 24, 2013
207
195
Ni mtazamo wangu, hebu naomba maoni yenu wake kwa waume, just imagine ikatokea leo kufanya ngono kati ya mwanaume na mwanamke kukapigwa marufuku, wewe binafsi unafikiri nani kati ya mwanamke na mwanaume atakuwa wa kwanza kuleta upinzani dhidi ya marufuku hiyooo???
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,458
2,000
Anza kwanza kwa kujipiga wewe marufuku kwa yule mchuchu wako, pia naye mpige marufuku...

Baada ya muda tuletee majibu hapa...
 

Daudi1

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
6,842
2,000
Ni mtazamo wangu, hebu naomba maoni yenu wake kwa waume, just imagine ikatokea leo kufanya ngono kati ya mwanaume na mwanamke kukapigwa marufuku, wewe binafsi unafikiri nani kati ya mwanamke na mwanaume atakuwa wa kwanza kuleta upinzani dhidi ya marufuku hiyooo???
Wewe naona unataka kuua biashara za watu,watakula wapi na serikali haina ajira za kuwapa? watu wanaishi through kutanua miguu daily
 

marejesho

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
6,642
2,000
Haitakaa itokee...naona hata ugumu kuuchosha ubongo wangu kutafuta jibu...
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
61,821
2,000
Haitakaa itokee...naona hata ugumu kuuchosha ubongo wangu kutafuta jibu...

Kwa jinsi unavyopenda kungonoka siyo?

Alaaniwe atakayeipiga ban K. K na msura mbaya lakini tamuu. Hata majogoo mtaani yanapigana sababu ya K.

K na iheshimiwe na watu wote. Asiyependa K, mngese.
 

mwekundu

JF-Expert Member
Mar 4, 2013
21,850
2,000
Watu wengi wangeota ndoto nyevu nyingi sana na kusingekua na uzao-generation could exist
 

Munkari

JF-Expert Member
Feb 9, 2013
8,090
2,000
Kwa jinsi unavyopenda kungonoka siyo?

Alaaniwe atakayeipiga ban K. K na msura mbaya lakini tamuu. Hata majogoo mtaani yanapigana sababu ya K.

K na iheshimiwe na watu wote. Asiyependa K, mngese.

khaa! Baabuuu!! Wacha nijipitie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom