Marudio ya vipindi vya michezo kwenye tv


K

Katavi yetu

Senior Member
Joined
Jul 30, 2018
Messages
128
Likes
56
Points
45
K

Katavi yetu

Senior Member
Joined Jul 30, 2018
128 56 45
Kwanini azam tv kila siku mnatuwekea matudio ya mechi ambazo simba alishinda tu kwanini hamuweki ambazo alishindwa ili kama ni kufanya masahihisho tujue wapi tumefail.
Hizi mechi za kmataifa ilitakiwa mchanganye na ambazo alifungwa 5-0 ili tuone wapi tunakwama sio kila siku magoal ya nkana na simba au js soura na simba mbona supersport wanarudia match mara nyingi tu why nyie?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mkolaj

mkolaj

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2014
Messages
2,962
Likes
397
Points
180
Age
32
mkolaj

mkolaj

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2014
2,962 397 180
Mbona hilo halihitaji kujiuliza!!
Boss wa Azam tv na ndie huyo huyo mwenye kadi ya Uachama pale Simba. Unategemea nini???
Nani anapenda aibu zake azijue kila mtu???
 
S

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
1,100
Likes
305
Points
180
S

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
1,100 305 180
Tena warudie yale magoli waliyonyimwa Yanga Tanga na singida marefa wakidai ni Offside mbona hawarudii au mi sikufatilia nini.
 
K

Katavi yetu

Senior Member
Joined
Jul 30, 2018
Messages
128
Likes
56
Points
45
K

Katavi yetu

Senior Member
Joined Jul 30, 2018
128 56 45
Tena warudie yale magoli waliyonyimwa Yanga Tanga na singida marefa wakidai ni Offside mbona hawarudii au mi sikufatilia nini.
Azam tv atanashindwa kuwaelewa urushaji wao wa mpira wamiguu
 

Forum statistics

Threads 1,262,316
Members 485,560
Posts 30,120,613