Marekani yatuma kwa siri chombo cha upelelezi angani

Marekani yatuma kwa siri chombo cha upelelezi angani

Mkuu Ingekuwa ni kwa siri hata wewe usingejua.

Well said, roketi ya kupeleka chombo hicho ilitangazwa kwenye TV wala hawakuficha kusema chombo hicho ni mahususi kwa ujasusi wa kijeshi - hapo siri inatoka wapi?
 
Well said, roketi ya kupeleka chombo hicho ilitangazwa kwenye TV wala hawakuficha kusema chombo hicho ni mahususi kwa ujasusi wa kijeshi - hapo siri inatoka wapi?
Isome post yangu #17 kisha urejee hapa.
 
Sawa sin
Ulipaswa usiishie kujua kusoma na kuandika, ulipaswa uendelee mpaka ujue kuelewa.
Sawa sindio ninaendelea kujifunza mkuu.
Au lengo lako ubaki ukiwa unaelewa mwenyewe??.
 
Hizi ni taarifa za kizushi tu. Lengo ni kumpanikisha mapanki, kitu ambacho si rahisi sana.
 
i wish na bongo wafanye hivyo..tumechoka na drama za kuvunja tofali kila mwaka
 
Mkorea ni homa ya Dunia,mmarekani anawatafuta vibonde wake waarabu.Mmarekani yupo chini ya M-babe wake anaanza kutajataja Magaidi,Mara Ooooh tuyaone mapema Makombora ya Nyukliaa.Ashafelii jamaa kiduku ni Mweu,ataishusha Pentagon kwa Sekunde halafu mzalilikee.Mbona Mwingereza kaambiwa atafutwa kwenye uso wa Dunia na ameufyata na amekaa kimyaa!.Duterte amewaambia waachane na Kim atawanyoa luvuzwi kwa kipande cha chupaa.

Well said mkuu, actually vyombo vya kuchunguza urushaji wa ICBMs kutoka Mataifa shindani mbona vipo huko angani miaka nenda rudi, kimoja kikimaliza muda wake wa kukaa kwenye orbit kinatumwa kingine kuki-replace hili ni jambo la kawaida kabisa, Mataifa kama Uchina, Urusi, USA, Ufaransa, India, Korea Kasikazini(sijui kama watu wanalijua hilo) wote hao wana satellite zao za kijasusi kwenye outerspace kuchunguza nyenendo za maadui wao.
 
haijatuma kwa siri but information nyingi kuhusu hio sattellite iliotumwa ndio ziko classfied, but kurushwa haijarushwa kwa siri maana warushaji( space x) wametoa mpk video ingia youtube
 
Nadhan translation yako from eng to kiswaz ndio imeleta shida...nadhan hcho kifaa ndio kinatuma taarifa za siri za kinaowachunguza..lkn kurushwa kwake sio kwa siri..sababu ingekuwa kurushwa kwake ni kwa siri tusingejua
 
Marekani, mapema leo imepeleka angani satellite muhimu kwenye maswala ya intelijensia ya kijeshi. Inaaminiwa kuwa satellite hiyo ni mahsusi kwa ajili ya kuchunguza mienendo ya magaidi, kuchunguza na kupeleleza program za kinyuklia ikiwa ni pamoja na kuwa na mfumo wa kutoa tahadhari mapema zaidi ikiwa kuna kitisho cha kushambuliwa kwa kombora la nyuklia.

Je hii si miongoni mwa maandalizi ya vita na korea kaskazini?

Source: SpaceX launches secretive spy satellite
It is no longer a 'secretive spy satellite' because you know already
 
Mkorea ni homa ya Dunia,mmarekani anawatafuta vibonde wake waarabu.Mmarekani yupo chini ya M-babe wake anaanza kutajataja Magaidi,Mara Ooooh tuyaone mapema Makombora ya Nyukliaa.Ashafelii jamaa kiduku ni Mweu,ataishusha Pentagon kwa Sekunde halafu mzalilikee.Mbona Mwingereza kaambiwa atafutwa kwenye uso wa Dunia na ameufyata na amekaa kimyaa!.Duterte amewaambia waachane na Kim atawanyoa luvuzwi kwa kipande cha chupaa.
Mkuu naomba unukuu kauli ya huyo Durtete yaan huwa namwelewa sana jamaa
 
Back
Top Bottom