Marekani yapongeza uchaguzi Tanzania

Marekani yapongeza uchaguzi Tanzania

Kuna jamaa alikuwa anajinadi kwenye kampeni kuwa yeye ni mcha Mungu! Na wapambe wake wakikolezea kuwa ni muadilifu.... Hebu tuone uadilifu na ucha Mungu wake utamsaidiaje kuhusu Zanzibar. NI MUDA WA KUJITOFAUTISHA NA WANAFIKI. HAKI ITAMALAKI KTK TAIFA HILI.

Mkuu unazungumzia ucha MUNGU gani? Unazungumzia Ukristo gani? Unazungumzia haki gani? Laiti angekuwa tu na nusu ya hayo yote, Hakka asingekubali kuapishwa kwa kunyang'anya haki ya MTU mwingine! Yeye mwenyewe anajua hajashinda kihalali, yeye mwenyewe anajua kura zake hazikutosha! Sasa huo ucha MUNGU anaojivika sijui unatoka wapi?
 
Mda si mrefu tutaanza kwenda sokoni na gunia LA hela US wataweka vikwazo
 
Jecha jecha jecha...
Watu watauawa na damu kumwagika kwa ajili yako.
Unaanalia maslahi ya ccm kuliko ya umma Wa Zanzibar.vurugu zikitokea haitawaathiri wapinzani peke yako.
Hata familia yako pia itadhurika ndugu yangu jecha..kauli yako italigharimu taifa la zanzibar
 
Mkuu unazungumzia ucha MUNGU gani? Unazungumzia Ukristo gani? Unazungumzia haki gani? Laiti angekuwa tu na nusu ya hayo yote, Hakka asingekubali kuapishwa kwa kunyang'anya haki ya MTU mwingine! Yeye mwenyewe anajua hajashinda kihalali, yeye mwenyewe anajua kura zake hazikutosha! Sasa huo ucha MUNGU anaojivika sijui unatoka wapi?

Kumbe bado unaota eeh!
 
Wazanzibari hasa CUF kila siku wamekuwa wakililia Mamlaka Kamili ya ZNZ tumeanza kwa kuwapa mamlaka ya kuteua na kusimamia Uchaguzi wao wenyewe kuanzia kuunda Tume yao ya Uchaguzi sasa Jecha wao kafuta uchaguzi kelele wanazihamishia huku za nini? Kwan uchaguzi kafuta Lubuva? Ndo maana nashauri znz iwe chini ya Tamisemi iwe na Mkurugenz kama vile Kilindi au Babati. Jecha mzanzibar mwenzao kateuliwa na shein mzanzibar mwenzao wangekubali uchaguzi usimamiwe na kina Lubuva upuuzi wote huu usingekuwepo
 
Wazanzibari hasa CUF kila siku wamekuwa wakililia Mamlaka Kamili ya ZNZ tumeanza kwa kuwapa mamlaka ya kuteua na kusimamia Uchaguzi wao wenyewe kuanzia kuunda Tume yao ya Uchaguzi sasa Jecha wao kafuta uchaguzi kelele wanazihamishia huku za nini? Kwan uchaguzi kafuta Lubuva? Ndo maana nashauri znz iwe chini ya Tamisemi iwe na Mkurugenz kama vile Kilindi au Babati. Jecha mzanzibar mwenzao kateuliwa na shein mzanzibar mwenzao wangekubali uchaguzi usimamiwe na kina Lubuva upuuzi wote huu usingekuwepo


Hahahahaaaaa we bwana mkubwa unatafuta ugomvi na watu yani iwe Halmashauri ya Zenji?? Na maalim Seif/Shein ndo DED?? Hahahaaaa ngoja waje
 
kilichotokea zanzibar hakikubaliki popote pale duniani. uchaguzi umefutwa kisa maalim kulikuwa na dalili ya kushinda... ingeonyesha shein wala uchaguzi usingefutwa..
 
Kwa jinsi ulivyoandika uzi wako huu na wewe ni mnafiki.Toa kwamba boriti lililoko kwenye jicho lako,ndio uweze kutoa kibanzi kilichoko kwenye jicho la jirani yako.
Kuna jamaa alikuwa anajinadi kwenye kampeni kuwa yeye ni mcha Mungu! Na wapambe wake wakikolezea kuwa ni muadilifu.... Hebu tuone uadilifu na ucha Mungu wake utamsaidiaje kuhusu Zanzibar. NI MUDA WA KUJITOFAUTISHA NA WANAFIKI. HAKI ITAMALAKI KTK TAIFA HILI.
 
Inawezekana Jecha kapewa hela na "snosameerf" ili wanzanzibar watolewe kafara.Sioni logic ya kile kinachoendela Zanzibar.Ni upumbavu uliopitiliza.
Jecha jecha jecha...
Watu watauawa na damu kumwagika kwa ajili yako.
Unaanalia maslahi ya ccm kuliko ya umma Wa Zanzibar.vurugu zikitokea haitawaathiri wapinzani peke yako.
Hata familia yako pia itadhurika ndugu yangu jecha..kauli yako italigharimu taifa la zanzibar
 
Wazanzibari hasa CUF kila siku wamekuwa wakililia Mamlaka Kamili ya ZNZ tumeanza kwa kuwapa mamlaka ya kuteua na kusimamia Uchaguzi wao wenyewe kuanzia kuunda Tume yao ya Uchaguzi sasa Jecha wao kafuta uchaguzi kelele wanazihamishia huku za nini? Kwan uchaguzi kafuta Lubuva? Ndo maana nashauri znz iwe chini ya Tamisemi iwe na Mkurugenz kama vile Kilindi au Babati. Jecha mzanzibar mwenzao kateuliwa na shein mzanzibar mwenzao wangekubali uchaguzi usimamiwe na kina Lubuva upuuzi wote huu usingekuwepo
Usimamiwe na kina Lubuva ili kura ziibiwe...au Me nionacho, hakuna marefu yasiyo na ncha.Mwaka huu Mungu kaamua kuianika CCM. Wanasema ''Goldfish has no hiding place''

 
Kuna kipindi mda kimeisha mda si mrefu channel ten kimenichefua sana yani kile kizee na wale wageni wake wawili ni waajabu sana naona wanachojadili kuhusu zanzibar wanajielekeza sana kwenye kuvunja muungano hivi jaman tuwekane.wazi inamaana cuf wakichukua nchi ndo watavunja muungano hawa watu mbona wanapenda pandikiza chuki za kipumbavu na ndo maana ccm wanang'ang'ania na kujipa uhalali wa kuwa watawala pekee miafrika mfike mahali sasa muache kutumika hovyo mnakera sana
 
Magufuli hawezi kuiwacha znz ikiwa chini ya cuf.wazanzibar kuenda bara kwa ajili ya kutafuta solution ya matatizo ya uchaguzi wao ni sawa na wapalestina kuomba msaada kwa israel nafikili ni kitu kigumu kwa uoni wangu@napita tu
 
Watu wanataka magufuli angilie kati mgogoro wa Zanzibar. Tatizo hapa magufuli hana credibility ya kusema chochote maana naye ni mhanga wa ushindi fake. Kama hakushinda kihalali unategemea yeye anaongea nini Kuhusu ccm Zanzibar
 
Watu wanataka magufuli angilie kati mgogoro wa Zanzibar. Tatizo hapa magufuli hana credibility ya kusema chochote maana naye ni mhanga wa ushindi fake. Kama hakushinda kihalali unategemea yeye anaongea nini Kuhusu ccm Zanzibar

Watu wengine shida. Una uhakika gani hakushinda kihalali? Au kufuata mkumbo tu. NEC imetangaza ameshinda, mahakama imemuapisha na jumuia ya kimataifa imehudhuria. Wewe nani useme sio halali? Mbona hivyo?
 
Back
Top Bottom