Marekani: Kiwango cha Kuzaliana Kiko Chini ya Kiwango


Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
239
Likes
458
Points
80
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
239 458 80
Kulingana na ripoti iliyotolewa na Taasisi ya Takwimu za Afya Marekani, jumla ya kiwango cha kuzaliana kwa mwaka 2017 imeendelea kuporomoka chini ya kiwango kinachotakiwa kwa ajili ya muendelezo wa kizazi [Population Replacement]. Ripoti hiyo pia imeonesha kuwepo kwa tofauti kubwa ya kiwango cha kuzaliana kati ya jimbo na jimbo.

Kwa ujumla, jumla ya kiwango cha kuzaliana [Total Fertility Rate] nchini Marekani kwa mwaka 2017 ilikuwa vizazi 1765.5 kati ya wanawake 1000. Kiwango hiko ni 16% pungufu ya kiwango kinachotakiwa kwa ajili muendelezo wa kizazi. Kiwango halisi kinachotakiwa kwa ajili ya muendelezo wa kizazi ni vizazi 2100 kati ya wanawake 1000.

Source: CNN


https://edition.cnn.com/2019/01/10/health/us-fertility-rate-replacement-cdc-study/index.html
 

Attachments:

kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
1,144
Likes
1,095
Points
280
kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
1,144 1,095 280
Watukodishe Waafrika twende uko tukapige kazi

Sent from my SM-A720F using Tapatalk
 
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
775
Likes
859
Points
180
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
775 859 180
Tz tunazaliana Na hatujui wapi watakula, watafanya kazi na kuishi.


wabongo jitahidini kupunguza kuzaa watoto wwngi. kama unaweza usizae kabisa kama huwezi basi usizidi watoto watatu
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
23,247
Likes
51,483
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
23,247 51,483 280
Kule wanapenda sana tigo iwe wanaume au wanawake sasa watoto watapatikana vipi
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,294
Likes
9,211
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,294 9,211 280
Should read kati ya wanawake 100,000 na sio 1,000. Walivyo introduce contraceptives, condoms, sex toys, usenge, ushoga, na usagaji walitegemea nini? Mbegu badala ya kwenda shambani mkachagua kuziingiza mik****ni na nyingine kuzila mlitegemea nini? Museveni alisema mouth is for eating [and for talking] not for sex!
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,119
Likes
4,487
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,119 4,487 280
Wakina Oprah Winfrey mpaka wamezeeka hawataki Kuzaa sasa sijui huo utajiri wake atamuachia nani
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,512
Likes
2,006
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,512 2,006 280
Watukodishe Waafrika twende uko tukapige kazi

Sent from my SM-A720F using Tapatalk
Unapiga kazi vp wakati kule wote wako km ww na zaidi.
Washazalishana sana hapo nyuma,baba hana baba na baba yake na bibi yake baba haonekani hamna family.baba msela felony anazalisha mara yuko jela 70 yrs,
ma single mothers kibao.
Wameshtuka maisha si lelemama leo wanachoropoa mimba tu.
Unataka kwenda mfundisha paka jinsi ya kuiba maziwa?
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
10,124
Likes
1,649
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
10,124 1,649 280
Safi sisi tuendelee kupigana miti na kuzaliana kwa sana,hao waume zao gearbox zishakufa
Nalog off
 
theohphilly

theohphilly

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
205
Likes
191
Points
60
Age
29
theohphilly

theohphilly

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
205 191 60
Kwa whites children sio ishu wana vitu kibao vya kuwa comfort..pia kuwa na mtoto ni garama..isitoshe the world is overpopulated wapo sahihi
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
5,528
Likes
2,898
Points
280
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
5,528 2,898 280
Kwa whites children sio ishu wana vitu kibao vya kuwa comfort..pia kuwa na mtoto ni garama..isitoshe the world is overpopulated wapo sahihi
Nani kakwambia the world is overpopulated? Captalism inawafanya watu wasipende kuzaa kutokana na gharama za kulea watoto, kazi zisizokuwa na uhakika napo kunafanya watu wasipende kuzaa au kuoana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
1,703
Likes
1,417
Points
280
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
1,703 1,417 280
Tz tunazaliana Na hatujui wapi watakula, watafanya kazi na kuishi.


wabongo jitahidini kupunguza kuzaa watoto wwngi. kama unaweza usizae kabisa kama huwezi basi usizidi watoto watatu
Ww mbona unapingana na mkuu , acha tuendelee kufyatuana bana, ili tuijaze dunia

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,892
Members 481,523
Posts 29,749,792