Marehem Mzee Punch wa UDSM


M

M.L.

Senior Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
185
Likes
1
Points
0
M

M.L.

Senior Member
Joined Feb 11, 2012
185 1 0
Miaka ya nyuma hadi kufikia awamu ya pili ya utawala wa mzee ruksa; mzee Punch alikuwa maarufu na kuheshimika sana pale UDSM. Umaarufu wake ulitokana sera na mtindo wake wa kukosoa serikali na viongozi wake, kuadilisha mienendo ya ya wasomi pale chuoni.

Serikali ya awamu ya pili ilikosolewa sana na mzee Punch na ni kipindi hicho mzee Punch akayoyomea.

Je, zama hizi za uwazi huu na mmomonyoko wa maadili vyuoni sio wakati mahususi wa kufufuka kwa mzee Punch?
 
Futota

Futota

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
524
Likes
11
Points
35
Futota

Futota

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
524 11 35
Nani anajali siku hizi eti kuvunja maadilii.
Siku hizi bwana mtu unataka utoke kwenye media, si ndio utapanda chati?
Nani atakujua kama hutangazwi tangazwi kwa mapicha nk
:smile:
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Miaka ya nyuma hadi kufikia awamu ya pili ya utawala wa mzee ruksa; mzee Punch alikuwa maarufu na kuheshimika sana pale UDSM. Umaarufu wake ulitokana sera na mtindo wake wa kukosoa serikali na viongozi wake, kuadilisha mienendo ya ya wasomi pale chuoni.

Serikali ya awamu ya pili ilikosolewa sana na mzee Punch na ni kipindi hicho mzee Punch akayoyomea.

Je, zama hizi za uwazi huu na mmomonyoko wa maadili vyuoni sio wakati mahususi wa kufufuka kwa mzee Punch?
Maadili? watu wale wapi. Watu wanataka maisha ya ufahari vyuoni wasipokaa uchi watajiuzaje! Lazima umshawishi mtu kuwa una mali safi
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,385
Likes
3,042
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,385 3,042 280
Miaka ya nyuma hadi kufikia awamu ya pili ya utawala wa mzee ruksa; mzee Punch alikuwa maarufu na kuheshimika sana pale UDSM. Umaarufu wake ulitokana sera na mtindo wake wa kukosoa serikali na viongozi wake, kuadilisha mienendo ya ya wasomi pale chuoni.

Serikali ya awamu ya pili ilikosolewa sana na mzee Punch na ni kipindi hicho mzee Punch akayoyomea.

Je, zama hizi za uwazi huu na mmomonyoko wa maadili vyuoni sio wakati mahususi wa kufufuka kwa mzee Punch?
Kama upo chuoni hapo UDS, na ni mwanafunzi, bado kuendeleza uhai wa Mzee Punch upo mikononi mwako.
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Likes
484
Points
180
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 484 180
Mzee PUNCH alipigwa VITA na kufa kwa kilichodaiwa kwamba alimtukana Rais wa awamu ya Pili Mzee Ali Hassan Mwinyi "Matusi ya nguoni"
 
J

Jahom

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2008
Messages
349
Likes
10
Points
35
J

Jahom

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2008
349 10 35
Hata ze utamu aliuawa kwa matusi ya nguoni. Heshimu mamlaka hata kama hutaki!
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,024
Likes
835
Points
280
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,024 835 280
the om mzee punch and ten comandments

do not vibrate your 'burimasa' in front of mzee punch
 
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,216
Likes
2,291
Points
280
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,216 2,291 280
huyu mzee punch aliuawa??walimfanya nini??na walikuja kumjuaje au ndo mambo ya kusalitiana udsm kama bush
 
M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,603
Likes
13
Points
135
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,603 13 135
Hata ze utamu aliuawa kwa matusi ya nguoni. Heshimu mamlaka hata kama hutaki!

Du! umenikumbusha Roza Mistika na My dear Bottle!!!!!!!!!
 
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,541
Likes
325
Points
180
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,541 325 180
Miaka ya nyuma hadi kufikia awamu ya pili ya utawala wa mzee ruksa; mzee Punch alikuwa maarufu na kuheshimika sana pale UDSM. Umaarufu wake ulitokana sera na mtindo wake wa kukosoa serikali na viongozi wake, kuadilisha mienendo ya ya wasomi pale chuoni.

Serikali ya awamu ya pili ilikosolewa sana na mzee Punch na ni kipindi hicho mzee Punch akayoyomea.

Je, zama hizi za uwazi huu na mmomonyoko wa maadili vyuoni sio wakati mahususi wa kufufuka kwa mzee Punch?
Mzee punch hakuyoyomea enzi za awamu ya pili bali aliyoyomea enzi za Mkapa. Nimefika pale mwaka 1995 nilimkuta mzee punch na aliwahi hata kumtukana mzee Mkapa.
 
Githeri

Githeri

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
819
Likes
12
Points
35
Githeri

Githeri

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
819 12 35
Nafikiri alitoweka 1996, mara ya mwisho niliona bandiko lake mwaka huo maeneo ya rev' square. Ila alikuwa/walikuwa wataalamu!
 
K

KVM

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,818
Likes
344
Points
180
K

KVM

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,818 344 180
Mzee Punch make himself irrelevant when he stooped so low that he started being very vulgar in his approach and victimised innocent students. The Literature Wall started being littered not with humorous and satirical materials but with insults and disgusting pornography. Mzee Punch's demise was inevitable.
 

Forum statistics

Threads 1,237,167
Members 475,462
Posts 29,279,994