Angekuwa anafanya hayo lakini anapiga mzigo asingelaumiwa lakini kadri siku zinavyozidi kwenda ndivyo hali inavyozidi mbaya, vitu vinapanda bei na imani kwa serikali inazidi kushuka.
Angekuwa anafanya hayo lakini anapiga mzigo asingelaumiwa lakini kadri siku zinavyozidi kwenda ndivyo hali inavyozidi mbaya, vitu vinapanda bei na imani kwa serikali inazidi kushuka.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.