Maraisi wetu katika picha.....JK ARE YOU SERIOUS?

Maraisi wetu katika picha.....JK ARE YOU SERIOUS?

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Posts
1,529
Reaction score
200
390383_334097359940352_100000202725030_1556660_147158541_n.jpg
 
Angekuwa anafanya hayo lakini anapiga mzigo asingelaumiwa lakini kadri siku zinavyozidi kwenda ndivyo hali inavyozidi mbaya, vitu vinapanda bei na imani kwa serikali inazidi kushuka.
 
Waliopoz na JK ni baadhi ya wawekezaji anaowasaka kila uchao safari.
By the way huyo mwekezaji mdada ndo nani vile kama namkumbuka.....
 
Angekuwa anafanya hayo lakini anapiga mzigo asingelaumiwa lakini kadri siku zinavyozidi kwenda ndivyo hali inavyozidi mbaya, vitu vinapanda bei na imani kwa serikali inazidi kushuka.

Wajuzi wa mambo,wanatujuza safari ya nje ya nchi inakosti milion 250 mpaka 300. Je uchumi utapanda?
 
mwacheni jamani maana raisi wetu naye ni celebrity naskia anataka kutoa korabo na 50cent. Nashut down
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom