MARAIS watatu na KIPANYA.....


pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,726
Likes
395
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,726 395 180
Itasaidia kukiwa na helikopta za kuwasafirisha wakubwa hawa ndani ya majiji, ili wengine tusikwame mno mabarabarani.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,449
Likes
6,242
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,449 6,242 280
Itasaidia kukiwa na helikopta za kuwasafirisha wakubwa hawa ndani ya majiji, ili wengine tusikwame mno mabarabarani.
Usalama huko angani ni mdogo kuliko ardhini..... Hivyo tuvumilie foleni
 

Forum statistics

Threads 1,274,326
Members 490,664
Posts 30,508,486