Mzingo
JF-Expert Member
- Nov 2, 2014
- 4,766
- 10,619
Una coin hapo? Una buku hapo? Mara nitoe buku 3 kama unayo. Anapanda viwango mdogo mdogo, unaweza kuwa na buku tano hapo?
Kimsingi anakuwa anaomba hela fulani ambayo yeye anajua wewe unayo na "haitibui" bajeti zako na haikuumi lakini ukijumlisha mwisho wa mwezi ni hela fulani si haba.
Sio hela ya kununulia labda dawa. Waweza kuta kanunulia kitu ambacho wewe hujinyima nacho ukisema ni matumizi yasiyo ya msingi design yuko na balimi miksa Mo energy miksa mdudu.
Mara kaja huyu mara yule. Mara nyingine kama wanaambiana vile. "mcheki fulani". Na ushikaji wenyewe sio ule wa kivile. Ukimcheki sio mtu ambaye labda unasema huyu nikipata shida halafu akawa nazo nitamuingia.
Tupeane mbinu za kivita kwa kweli.
Kimsingi anakuwa anaomba hela fulani ambayo yeye anajua wewe unayo na "haitibui" bajeti zako na haikuumi lakini ukijumlisha mwisho wa mwezi ni hela fulani si haba.
Sio hela ya kununulia labda dawa. Waweza kuta kanunulia kitu ambacho wewe hujinyima nacho ukisema ni matumizi yasiyo ya msingi design yuko na balimi miksa Mo energy miksa mdudu.
Mara kaja huyu mara yule. Mara nyingine kama wanaambiana vile. "mcheki fulani". Na ushikaji wenyewe sio ule wa kivile. Ukimcheki sio mtu ambaye labda unasema huyu nikipata shida halafu akawa nazo nitamuingia.
Tupeane mbinu za kivita kwa kweli.