Maprofeshional wa chabo

Maprofeshional wa chabo

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Posts
11,481
Reaction score
1,372
Ndani ya pepa

300782_2367489633468_1437248770_32858880_6570689_n.jpg300782_2367489633468_1437248770_32858880_6570689_n.jpg
 
Hii ni "white supremacy in guise" kwanini ni mwenye asili ya kiafrika anaibia na kusaidiwa n mzungu anaonyeshwa mwenye uwezo? Picha hii ni zaidi unachokiona ni kuendeleza dhana potofu mzungu ndiye anayewza hata katika mtihani na mwafrika ndiye anayesaidiwa kwakua anawezo mdogo. Huku ni kujenga saikolojia ambayo imekolea sana hata kwa viongozi wetu... misaada na ufisadi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom