Maprofesa wamepungua katika Baraza la Mawaziri

Maprofesa wamepungua katika Baraza la Mawaziri

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Posts
1,595
Reaction score
450
Baada ya Maprofesa wawili Tibaijuka na Muhongo kuondoka katika baraza la mawaziri sasa imedhihirika wazi kwamba Ma profesa nao wapo ambao ni MBUTIKA ....... kumbe kuna maprof ambao hawana msaada na Uprofesa wao ma pia imedhihirika kwamba Uprofesa na udakitari pekee sio dawa wala ishu ya kupewa vyeo ......... Mhe. Rais ameliona hili na kuachana na hao Madaktari na Mapfoessa
 
Hivi ni prof gani ambaye ni performer? Labda Mbarawa. Wengine ni mafisadi wa kawaida.
 
Of course ningelikuwa naweza kuwashauri hawa jamaa basis ningewashauri wasipende kutafuta sofa za kufanya kazi za kisiasa,wanafedheshwa na kudharirishwa mno ,waendeshe research na kuandika vitabu watasaidiaa sana
 
Baada ya Maprofesa wawili Tibaijuka na Muhongo kuondoka katika baraza la mawaziri sasa imedhihirika wazi kwamba Ma profesa nao wapo ambao ni MBUTIKA ....... kumbe kuna maprof ambao hawana msaada na Uprofesa wao ma pia imedhihirika kwamba Uprofesa na udakitari pekee sio dawa wala ishu ya kupewa vyeo ......... Mhe. Rais ameliona hili na kuachana na hao Madaktari na Mapfoessa

You have made a shallow analysis! Muhongo and Tibaijuka are renowned Professors internationally and this is evident from the time they spent with International organizations! Tibaijuka made a very good reputation with UN Habitat (She is also a former under-secretary-general of the United Nations and executive director of theUnited Nations Human Settlements Programme (UN-HABITAT). Until her resignation in 2010 to run for political office in Tanzania, she was the second highest ranking African woman in the UN system.)Like wise Muhongo. They were working with principled entities. Back to TZ, they have to dance to the corruption tune! If the head of the house is corrupt, what do you expect of rest of the family!
 
Much as they are known internationally, what made them underperform as ministers nationally? Seemingly these renowned profs do not know the code of conduct operating in their country.
 
Much as they are known internationally, what made them underperform as ministers nationally? Seemingly these renowned profs do not know the code of conduct operating in their country.

Corruption conduct!
 
Baada ya Maprofesa wawili Tibaijuka na Muhongo kuondoka katika baraza la mawaziri sasa imedhihirika wazi kwamba Ma profesa nao wapo ambao ni MBUTIKA ....... kumbe kuna maprof ambao hawana msaada na Uprofesa wao ma pia imedhihirika kwamba Uprofesa na udakitari pekee sio dawa wala ishu ya kupewa vyeo ......... Mhe. Rais ameliona hili na kuachana na hao Madaktari na Mapfoessa
Tatizo lililoko ni la kimfumo.
 
Baada ya Maprofesa wawili Tibaijuka na Muhongo kuondoka katika baraza la mawaziri sasa imedhihirika wazi kwamba Ma profesa nao wapo ambao ni MBUTIKA ....... kumbe kuna maprof ambao hawana msaada na Uprofesa wao ma pia imedhihirika kwamba Uprofesa na udakitari pekee sio dawa wala ishu ya kupewa vyeo ......... Mhe. Rais ameliona hili na kuachana na hao Madaktari na Mapfoessa

Wale maptofesa wa kichina hawana skendo kama profesa Majimarefu.
 
They couldn't dance to corruption tune. They were expected to bringin new culture from the International organisation where they were working. They could come with new stance from abroad otherwise they are nothing, better those who have got no any exposure. If some one who has been in school, a graduate personnel is out shun by an uneducated person then he is more rubbish than his counterpart.
You have made a shallow analysis! Muhongo and Tibaijuka are renowned Professors internationally and this is evident from the time they spent with International organizations! Tibaijuka made a very good reputation with UN Habitat (She is also a former under-secretary-general of the United Nations and executive director of theUnited Nations Human Settlements Programme (UN-HABITAT). Until her resignation in 2010 to run for political office in Tanzania, she was the second highest ranking African woman in the UN system.)Like wise Muhongo. They were working with principled entities. Back to TZ, they have to dance to the corruption tune! If the head of the house is corrupt, what do you expect of rest of the family!
 
Maprofesa walitegemewa kuujua mfumo na kuweka mikakati ya kuubadili ili kuleta mfumo unaofaa zaidi. Wanakubalije kuendelea kuishi kwenye mfumo mbovu, nani abadili kama siyo wao? Ni wasomi waliofeli sasa matukio yanawaweke mahali peupe, wanaumbuka. Ask five whys before you come to know the root course of any problem. Maprofesa gani wanaenda kichwa kichwa!
Tatizo lililoko ni la kimfumo.
 
They couldn't dance to corruption tune. They were expected to bringin new culture from the International organisation where they were working. They could come with new stance from abroad otherwise they are nothing, better those who have got no any exposure. If some one who has been in school, a graduate personnel is out shun by an uneducated person then he is more rubbish than his counterpart.

They have danced the corruption tune, unfortunately Kafulila could not contain his anger. You can not bring new culture if the father of the house is not inclined to accept that new culture. This is a corrupt nation and every body is potentially corrupt if an opportunity offers itself. Those in power have got opportunities to corrupt, and this is what is happening
 
Wanapaswa sasa kuchagua kati heshima ya kitaaluma na fedheha za maisha za kisiasa kwa gharama ya vimarupurupu vya muda vya vyeo vya kisiasa
Of course ningelikuwa naweza kuwashauri hawa jamaa basis ningewashauri wasipende kutafuta sofa za kufanya kazi za kisiasa,wanafedheshwa na kudharirishwa mno ,waendeshe research na kuandika vitabu watasaidiaa sana
 
Maprofesa walitegemewa kuujua mfumo na kuweka mikakati ya kuubadili ili kuleta mfumo unaofaa zaidi. Wanakubalije kuendelea kuishi kwenye mfumo mbovu, nani abadili kama siyo wao? Ni wasomi waliofeli sasa matukio yanawaweke mahali peupe, wanaumbuka. Ask five whys before you come to know the root course of any problem. Maprofesa gani wanaenda kichwa kichwa!

Analysis yako sio proper! Nitakuelewa ukisema kuwa wangelikataa kuja nyumbani kufanya kazi na corrupt systems. Wangelijitenga na serikali hii! Sasa waliikumbatia kwa vile walijua watachuma a lot of fortunes in a corrupt system
 
It is not necessary that everybody has to be corrupt for a simple reason that the father of the house is corrupt. I have an experience where the father of the house is drunkard ( chapombe) and his children are not. The father becomes blamed for his bad behaviour sometimes abandoned by his own family. JK being corrupt doesn't necessitate every citizen to be corrupt. Don't take advantage of every lop hole
They have danced the corruption tune, unfortunately Kafulila could not contain his anger. You can not bring new culture if the father of the house is not inclined to accept that new culture. This is a corrupt nation and every body is potentially corrupt if an opportunity offers itself. Those in power have got opportunities to corrupt, and this is what is happening
 
Kama nakuelewa vizuri, Mkuu, ni kama unakiri kuwa they are also corrupt. Then who wants a corrupt person at whatever hierarchy he might be? Kwa mantiki ya mchango wako huu na wangu hatupingani. Kama walikuwa na dhamira hiyo niliyotilia rangi nyekundu ni wazi wasingeweza kuupinga mfumo wanaodhani ungewanufaisha. Sasa Tumbili katibua kaleta timbwili.
Analysis yako sio proper! Nitakuelewa ukisema kuwa wangelikataa kuja nyumbani kufanya kazi na corrupt systems. Wangelijitenga na serikali hii! Sasa waliikumbatia kwa vile walijua watachuma a lot of fortunes in a corrupt system
 
Back
Top Bottom