Mapinduzi yanayo dhalilisha utu na kutia simanzi.

Mapinduzi yanayo dhalilisha utu na kutia simanzi.

Mohammed Hamad

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Posts
3,988
Reaction score
1,310
Nimeangalia hizi video clips za mapinduzi ya Zanzibar nimebaki na maswali yasiyo na majibu. Kweli inatisha sana na kibaya zaidi inaondoa utu sidhani kama mtu mwenye akili anaweza kushabikia mapinduzi kama haya! Mapinduzi ya kuua raia na kuwaacha masultani wakikimbia. Kuanzia leo nitamlaani yeyetoe anaesema "mapinduzi daima" nitamlaani anaeyatukuza mapinduzi ya Jan 12. Kilichofanyika si mapinduzi ni unyama dhidi ya binaadamu. Who was behind this massacre?Kama zilivyo hizi video hazina audio sina maneno mengi ya kusema nawaombea wote waliokufa kwenye mapinduzi yale pumziko jema na kuwaombea wale wote waliofikwa na msiba kutokana na mapinduzi yale subra na InshaAllah Mungu ndie hakimu wa kweli watapata malipo yaliyo bora zaidi.


YouTube - ‪Arab Massacre in Zanzibar‬‏

YouTube - ‪Zanzibar Revolution 1964‬‏
 
Weka na clips za biashara ya utumwa...au kupasuliwa kwa mama mwafrika mwenye mimba kutoka juu ya mnazi ka moja ya entertainment ya mwarabu na familia yake,...hapo tutakuelewa ...
 
Weka na clips za biashara ya utumwa...au kupasuliwa kwa mama mwafrika mwenye mimba kutoka juu ya mnazi ka moja ya entertainment ya mwarabu na familia yake,...hapo tutakuelewa ...
kweli aisee.... au aweke yale mauaji ya mwembechai na yale ya pemba
 
Weka na clips za biashara ya utumwa...au kupasuliwa kwa mama mwafrika mwenye mimba kutoka juu ya mnazi ka moja ya entertainment ya mwarabu na familia yake,...hapo tutakuelewa ...

Waliokufa hawakuwa waarabu peke yao mkumbuke vita havikuwa na macho wapo waafrika waliouliwa kwenye kadhia ya mapinduzi binaadam wa kawaida mwenye imani ya dini yeyote hawezi kushabikia mauwaji kwa kusema "mabaki ya sultani" au "wandaamanaji haramu wa arusha" "wahuni wa chadema" "wezi wa nyamongo!" anaeuwa alaaniwe kwa kupoteza nafsi za wenzake ilhal zilitamani kusihi kama inavyotamani nafsi yake.
 
Back
Top Bottom