MBWARI
JF-Expert Member
- Sep 8, 2021
- 350
- 1,183
Huwa mnasema waislamu ndio wanaoleta vitaUkisha jua Deen zao ndo una chagua upande wa kua!?
Profile pic Yako inasadifu we ni mtu wa aina gani
Huwa mnasema waislamu ndio wanaoleta vitaUkisha jua Deen zao ndo una chagua upande wa kua!?
Profile pic Yako inasadifu we ni mtu wa aina gani
Nani husema!? Mbona una generalize uko ni kujishtukia shekheHuwa mnasema waislamu ndio wanaoleta vita
Waelimishe wenzio kabla ya kunielimisha mtumishiNani husema!? Mbona una generalize uko ni kujishtukia shekhe
Kutokea kwa vita husababishwa na sababu mbali mbali jielimishe kwanza
Mkuu hapo Pattaya hapo maelezo hayatoshi hayoDaa! Umenikumbusha mbali sana
Nimezitembelea hizo nchi mbili miaka ya 80
Nilianza na Bangkok nikazunguka sana mpaka Chiang Mai na Pattaya na sehemu zingine nyingi
Ila nienda pia Burma kumuenzi mzee huko
Dunia hii ni tamu kama kuna amani utastarehe sana
Miaka ya 80 wenzetu walikuwa mbali sanaMkuu hapo Pattaya hapo maelezo hayatoshi hayo
Wakapambane sasa general wao wa jeshi kasha liwa kichwaNawewe unaamini kuna nchi Haina ndege vita? Ikiwa sisi majinga tunazo pale Morogoro mwanaza na dar sembuse Cambodia?
Eeenh ama kweli maendeleo hayana chama , zamani vita ikitokea wanakufa askari wadogo leo hii watu wanakula vichwa vya majenerali kama wanapiga mswaki hizi tabia kazileta Myahudi hiziWakapambane sasa general wao wa jeshi kasha liwa kichwa