Mapenzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MECKIAD RUYINGO, Jun 11, 2011.

  1. MECKIAD RUYINGO

    MECKIAD RUYINGO Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikuwa na mpenzi wangu tangia niasoma kidato cha sita, hadi leo nipochuo kikuu dodoma mwaka wa pili tena nilimpenda sana lakini kuna kama siku tatu zimepita tangua aliponitamkia kuwa MIPANGO SI MATUMIZI , Ndiyo maana akashindwe kunidhirishia kuwa we can live togather in our life as father and mother.if thta case ma self i take some measure of leving her alone because i have lost my time for wating her thinking she is going to be ma wife
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,127
    Likes Received: 3,072
    Trophy Points: 280
    Sory,sijapata point yako vyema,hilo ni swali au unaeleza kilichotokea ili watu wajifunze kupitia uzoefu wako?
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,644
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    mkuu sijakuelewa vizuri
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,795
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    Ok tunashukuru kwa taarifa hii.
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,795
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    Uko chuo mwaka wa pili..na hiki ulichokiandika ni tetesi!!
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    pole naona umeelezea sijaona wapi nikusaidie ila pole sana
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,923
    Likes Received: 14,533
    Trophy Points: 280
    We dogo.....

    Soma achana na uasherati..........

    Subiri muda wako ufike!
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,016
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bora uzingatie masomo yako tu, hayo mambo waachie wengine. Wakati wako ukifika mambo yatakwenda sawa kabisa.
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,386
    Likes Received: 2,048
    Trophy Points: 280
    Msimpuuzie, huyu ni kijana mdogo hajajua kupangilia mawazo ili kueleweka, anapaswa kufundishwa na walimwengu ambao ndo sisi. Huko aliko ni kwa ajili ya kupass mitihani na kupata documents za kumthibitisha kuwa kaenda shule. Ila akiingia mtaani atajifunza mengi na kugundua kwamba huwezi kusaidiwa bila kujieleza ukaeleweka. Nyoosa maelezo yako kijana - tuko hapa kupanuana mawazo.
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,625
    Likes Received: 2,201
    Trophy Points: 280
    Mkuu uwe unajipanga kwanza..! hebu edit uzi wako kwanza then ntachangia..!
     
  11. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole mkuu...ndo maisha hayo...
     
  12. MECKIAD RUYINGO

    MECKIAD RUYINGO Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vijana mmejaribu kucomment mkasa wangu lakin siku nyingine mtumie maneno ya ya burasa kwn hii kazi inasomwa na watu wengi ok
     
Loading...