Mapenzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ruba, May 8, 2011.

  1. R

    Ruba Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jf nisaidieni kuna dada niko karibu naye lakin ananionye sign za mapenz lakini mm sijamtongoza naye anaogopa kusema nakupenda,sijui nimfanyeje,jf nawategemea.
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    We vip? Kama umeshndwa kuusoma mchezo hata ukipelekewa chumbani ni bure! Mwache akikutana na wajanja watampa stahili yake, we umeshdwa!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Hivi hili neno NAKUPENDA..
    Kwanini watu wana penda
    kuliropoka tu ...

    We umejuaje kama ye anaogopa kusema NAKUPENDA????? Labda hakupendi...
    It's possible...
     
  4. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi ni kweli hujui ufanyeje au unatusanif tu, ina maana huwezi kumwambia unataka tumwambie? weka namba yake humu watakusaidia kumwambia. ukishindwa yote na wewe mwonyeshe kama unampenda mpe vizawadi vya hapa na pale, mualike mkaangalie movie ili ajue kama na wewe uko na interest nae
     
  5. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Alijisemea Dena Amsi, "watoto show"
     
  6. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 973
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Kama hujui la kumwambia nipe namba yake nikusaidie kumwambia!!!
     
  7. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umeona eee! atoe namba aone wazee wa kazi watavojituma
     
  8. N

    Nancy70 Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi naona ni vice-versa hiyo wewe umejuaje anashindwa kukwambia anakupenda. It's you man...just play the game.
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    wewe si mtongoze!
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Nimeipenda hii
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Utoto mwingi
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #12
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Sisi ni maua tuliyopendwa na mungu mwenyezi....
     
  13. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watooto wasafi moyoni....
     
  14. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Endelea kuishi hivyo hivyo kwani tatizo lako ni nini!
     
  15. S

    Stany JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmh vp ni kwel ujui au watusanifu? How do u know anakupenda?
     
  16. M

    Mkuki JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 358
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wewe ***** nn?ulijuaje anakutaka mwambie aweke namba hapa aone ilimradi awe analipa asisahau na picha yake avae kimini ili wamuone vzuri
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duuuh!! cjui Training college ipi wanafundisha kutongoza nikiifaham ntakujulisha na ada ntakulipia ndg ili ukajichukulie hata cheti tu
     
Loading...