Mapenzi yana nguvu zaidi ya uchawi

Mapenzi yana nguvu zaidi ya uchawi

blogspot

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Posts
1,269
Reaction score
1,148
Nimeanini kumbe Mapenzi yana nguvu ya ajabu sana "Mapenzi yana uchawi ndani yake"

Baada ya kuwa na Mpenzi mmoja kwa muda mrefu alikua ana nyodo sana akiamini ameniteka mateka na ananipelekesha anavyotaka.

kumbe mambo hayako kama anavyozani. Nikaona nijaribu kuongeza mchepuko wa pili kimya kimya bila yeye kujua. Siwafichi Amekua mpole sana kama kamwagiwa maji alafu ananisikiliza vibaya mno. Kila siku ananiambia nimemwendea kwa mganga La hasha! Kumbe wala hata.

😡wanaume wote ambao wanawake wanawatesa. Ongezeni wanawake hapo ndio dawa yao.
 
Nimeanini kumbe Mapenzi yana nguvu ya ajabu sana "Mapenzi yana uchawi ndani yake"

Baada ya kuwa na Mpenzi mmoja kwa muda mrefu alikua ana nyodo sana akiamini ameniteka mateka na ananipelekesha anavyotaka.

kumbe mambo hayako kama anavyozani. Nikaona nijaribu kuongeza mchepuko wa pili kimya kimya bila yeye kujua. Siwafichi Amekua mpole sana kama kamwagiwa maji alafu ananisikiliza vibaya mno. Kila siku ananiambia nimemwendea kwa mganga La hasha! Kumbe wala hata.

😡wanaume wote ambao wanawake wanawatesa. Ongezeni wanawake hapo ndio dawa yao.
Sasa amekuwaje mpole wakati unasema umeongeza mchepuko kimya kimya bila yeye kujua?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mara zote binadamu ana akili/ufahamu nafsi na moyo. Ukitaka usisahau kitu ukifanye kwa moyo wako wote. Ikiwa ni masomo hutasahau ikiwa ni kazi au biashara huwezi sahau wateja wako au wadeni wako. Ila ukimiweka mtu moyoni aidha kwa mapenzi au chuki itaumia wewe mwenyewe na utakuwa mtu wa hasira tuu.

Ukitaka kitu kisikusumbue kifanye kwa akili zako zote. Kama ni mahusiano basi yakozingua hupati shida kutoka, yakiwa matamu basi ujue itaonekana sio makini maana utasahau sahau.

Kasinde.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom