Mapenzi ya siku hizi wizi mtupu.

Mapenzi ya siku hizi wizi mtupu.

Brother na sister mfano wew uko dar na mpenzi wako iko mkoani ...siku ukisikia anakwambia eti Leo najihisi kuchokachoka nitalala mapema.. juwa usiku huo atakuwa machinjioni ...

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukweli usiopingika😀😀😀 hata Mimi kipindi nachepuka nlikuwa naanza kutoa taarifa kuanzia mchana ili jioni tusisumbuane
 
Haka kamchezo nakatumia sana kwa wife kwa sababu yeye yuko mkoa mwingine iyo siku huwa namwambie tu mke leo nimefanya kazi sana nimechoka napenda niwahi kulala baada ya hapo ni kuchukua gari na kuufata mchepuko lodge

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukweli usiopingika😀😀😀 hata Mimi kipindi nachepuka nlikuwa naanza kutoa taarifa kuanzia mchana ili jioni tusisumbuane
Hahahaha mpo wengi kumbe
 
Siyo mpaka awe mkoani, hata mkiwa mkoa mmoja na anaweza sema hivyo...

Mapenzi ni imani, always think and be positive...


Cc: mahondaw
 
Back
Top Bottom