Mapenzi ya mbali yananichanganya!


Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,853
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,853 2,000
Tumekuwa pamoja kwa miaka miwili sasa plus miaka miwili ya kuzungushwa inakuwa minne. Nampenda sana na ndo mtarajiwa wangu Mungu akijalia. Kwa muda wa mwaka mmoja sasa hivi yuko mbali kabisa nami ila navumilia na sijawahi kumcheat. Lakini kuna tabia imejitokeza kama miezi mitatu hivi simuelewi kwa kweli.

Nikipiga simu muda mwingine hapokei wala hata kunitumia msg kwamba yuko busy hakuna, natuma msg hajibu. Kuna wakati akipokea maongezi yake hata nnavyoongea na dada yangu aliyenizidi miaka 25 huwa nafurahia kwani huwa tunataniana. Majibu yake ni mkato na ukimwambia i love you anakujibu, ok! Hii ni tofauti na mwanzo. Nimezoea kila asubuhi na mapema kumsabahi na kumtakia kazi njema lakini siku hizi anapokea cm na kuniambia ana usingizi hata kama ni muda ambao mfanyakazi anatakiwa aamke. Kuna siku ndo kabisa sauti ilikuwa kama kuna breakfast inaendelea, loh!

Nilikata simu na kwenda kufanya mambo yangu. Jana nimempigia simu akawa anaongea kiuoga nikamuuliza, are you at your home? Akakata simu na mpaka leo hapokei. Kuna wakati huwa ananambia simu ni mbovu lakini bado najiuliza mbo wakati mwingine unampigia na kuongea naye? Nifanyeje ndugu zangu? Yaani hata ibada yangu leo imekuwa sio kama kawaida.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,853
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,853 2,000
Mods samahani nimepotea njia. Naomba ihamishiwe mmu!
 
C

choba

Senior Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
115
Points
195
C

choba

Senior Member
Joined Jul 9, 2012
115 195
Nyalo hapa hatutibu au kutoa ushauri katika masuala kama hayo. ila pole.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,853
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,853 2,000
Nyalo hapa hatutibu au kutoa ushauri katika masuala kama hayo. ila pole.
ndo maana nikakiri mapema kwamba nimepotea njia na kuomba uzi uhamishwe kwa mods. Au mpaka Smile aje aniombee ndo utahamishwa? Loh!
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Points
2,000
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 2,000
Pole maumivu yako ni kutokana na hisia zako. Uwezekano mkubwa ana mtu mwingine tayari.

Kujihakikishia (itasaidia nadhani), nenda kwake utapata ukweli wote na itasaidia kusupport maamuzi yajayo.

Pole sana mpendwa!
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,031
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,031 0
Tumekuwa pamoja kwa miaka miwili sasa plus miaka miwili ya kuzungushwa inakuwa minne. Nampenda sana na ndo mtarajiwa wangu Mungu akijalia. Kwa muda wa mwaka mmoja sasa hivi yuko mbali kabisa nami ila navumilia na sijawahi kumcheat. Lakini kuna tabia imejitokeza kama miezi mitatu hivi simuelewi kwa kweli.

Nikipiga simu muda mwingine hapokei wala hata kunitumia msg kwamba yuko busy hakuna, natuma msg hajibu. Kuna wakati akipokea maongezi yake hata nnavyoongea na dada yangu aliyenizidi miaka 25 huwa nafurahia kwani huwa tunataniana. Majibu yake ni mkato na ukimwambia i love you anakujibu, ok! Hii ni tofauti na mwanzo. Nimezoea kila asubuhi na mapema kumsabahi na kumtakia kazi njema lakini siku hizi anapokea cm na kuniambia ana usingizi hata kama ni muda ambao mfanyakazi anatakiwa aamke. Kuna siku ndo kabisa sauti ilikuwa kama kuna breakfast inaendelea, loh!

Nilikata simu na kwenda kufanya mambo yangu. Jana nimempigia simu akawa anaongea kiuoga nikamuuliza, are you at your home? Akakata simu na mpaka leo hapokei. Kuna wakati huwa ananambia simu ni mbovu lakini bado najiuliza mbo wakati mwingine unampigia na kuongea naye? Nifanyeje ndugu zangu? Yaani hata ibada yangu leo imekuwa sio kama kawaida.
hapo siyo mapenzi ya mbali ,hapo nimapenzi hakuna mkuu...........kwisha habari yako wewe songa na maisha.
hlf huyo mpenzi wako yupo wapi mpaka unakaa mwaka mzima hamjaonana?
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,052
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,052 2,000
Pole sana ndugu najua namna gani jitu likibadilika huwa kichwani kuna maswali na majibu yanayovuruga kichwa kichizi.Jipangie muda wa kusikilizia uelekeo wake kama atazidi kutoeleweka bora binua meza pasilike kabisa.HERI KUUGUZA DONDA MOJA KUBWA(BREAK) KULIKO KULEA VIDONDA VINGI AMBAVYO KILA SIKU VINAKUJA NA SURA MBALI MBALI(kutoeleweka)
 
A

amocha

Member
Joined
May 27, 2012
Messages
67
Points
0
A

amocha

Member
Joined May 27, 2012
67 0
Tofauti ya wanawake na wanaume,wanawake huwa wanakolea haraka tofauti na wanaume,mpotezee kwa muda usimpigie wala sms,kunajamaa anagonga huko
 
F

fatmah mhina

New Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
2
Points
0
Age
26
F

fatmah mhina

New Member
Joined Dec 7, 2012
2 0
Me nashauri jaribu kumweleza unavyojisikia NA muombe akueleze kama anajisikia kuwa na wewe ama la ili asikupotezee muda
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,031
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,031 0
Tofauti ya wanawake na wanaume,wanawake huwa wanakolea haraka tofauti na wanaume,mpotezee kwa muda usimpigie wala sms,kunajamaa anagonga huko
mkuu umeshasema kuna jamaa anagonga huko ,hlf unamshauri ampotezee kwa muda tu?kweli tumetofautiana ,jamaa aibuke huko huko akajionee mwenyewe na kuongea naye tatizo ni nini ,akijua anamegwa na mpango mzima wa pembeni ni kutupa kureeeeeeee! wanawake wapo wengi sana ,tena wazuri ,wenye maadili na wanajitambua.
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
Tofauti ya wanawake na wanaume,wanawake huwa wanakolea haraka tofauti na wanaume,mpotezee kwa muda usimpigie wala sms,kunajamaa anagonga huko
Mkuu unaua kabisaaaaaaaaa! kama umemuona vile,ebu mpe mwenzio matumaini,siunajua kuna yale mambo ya wanawake mda mwengine mtu anakua kama chizi au sio?
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,651
Points
1,500
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,651 1,500
Usiangaike sana ni simple tu kwenye issue kama hii,mapenzi siku zote yanauma sana na ukitaka ku enjoy lazima saa zingine uchukue uwamuzi mgumu, so wewe mwanzisha thread nadhani utakuwa ni dada, so cha kufanya hapo na wewe toa fikra kichwani za kusema umekuwa nae kwa mda mrefu, wewe cha kufanya now kata mawasiliano usipige simu wala usitume message,atakaaa atashtuka atakupigia back najuwa no matter what kama mmekuwa pamoja for that long hata apate mtu mwingine hisia haziwezi kutoka kwako,so after hapo endapo akikucall na wewe ongea kwa mapozi, sio ufanye hivyo kila siku kwa mda mfupi tu ukimuona amekaa sawa kama kawaida rudisha mapenzi yako kwake na ukimuona yupo kwenye mood muulize kama ana mtu mwingine huko au hana then from there utajuwa nini cha kufanya,for now chukua uwamuzi mgumu......

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Tafuta rafiki aliye karibu naye achunguze.. lkn dalili zote zaonyesha huyo hakupendi.. Jiondoe mapema tafuta atakayekupenda kwa dhati
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,325
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,325 2,000
hapo siyo mapenzi ya mbali ,hapo nimapenzi hakuna mkuu...........kwisha habari yako wewe songa na maisha.
hlf huyo mpenzi wako yupo wapi mpaka unakaa mwaka mzima hamjaonana?
Hauishi mwezi nasafiri kutoka mwanzo hadi mwisho wa nchi kumfata baby asakuta same....
Kweli mapenzi ni zidi ya breakdown!!!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
Ngoja nipige Guiness 2 nitakupa ushauri mzuri kutokana na uzoefu wangu.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,920
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,920 2,000
Binadamu ndivyo walivyo huwezi pata perfect one yaani itakutokea kuwa ukiongea na mwingine anajibu vizuri ila yule unae mpenda jibu lake kama vile unamuudhi vile
 
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
2,791
Points
0
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
2,791 0
aya maskin pole we!mapenzi hayatabiri.nenda kwa kushtukiza utajua kama n hisia zako au kweli kashapata muhsani.
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,255
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,255 2,000
Tumekuwa pamoja kwa miaka miwili sasa plus miaka miwili ya kuzungushwa inakuwa minne. Nampenda sana na ndo mtarajiwa wangu Mungu akijalia. Kwa muda wa mwaka mmoja sasa hivi yuko mbali kabisa nami ila navumilia na sijawahi kumcheat. Lakini kuna tabia imejitokeza kama miezi mitatu hivi simuelewi kwa kweli.

Nikipiga simu muda mwingine hapokei wala hata kunitumia msg kwamba yuko busy hakuna, natuma msg hajibu. Kuna wakati akipokea maongezi yake hata nnavyoongea na dada yangu aliyenizidi miaka 25 huwa nafurahia kwani huwa tunataniana. Majibu yake ni mkato na ukimwambia i love you anakujibu, ok! Hii ni tofauti na mwanzo. Nimezoea kila asubuhi na mapema kumsabahi na kumtakia kazi njema lakini siku hizi anapokea cm na kuniambia ana usingizi hata kama ni muda ambao mfanyakazi anatakiwa aamke. Kuna siku ndo kabisa sauti ilikuwa kama kuna breakfast inaendelea, loh!

Nilikata simu na kwenda kufanya mambo yangu. Jana nimempigia simu akawa anaongea kiuoga nikamuuliza, are you at your home? Akakata simu na mpaka leo hapokei. Kuna wakati huwa ananambia simu ni mbovu lakini bado najiuliza mbo wakati mwingine unampigia na kuongea naye? Nifanyeje ndugu zangu? Yaani hata ibada yangu leo imekuwa sio kama kawaida.
out sight out of mind,kusoma hujui hatapicha huwezi kuiona,"ukiona manyoya ujue kashaliwa huyoo"
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
7,444
Points
2,000
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
7,444 2,000
yani wewe na akili zako zote unashindwa kujua..manzi kama hakukubali ukimtell i love u anakwambia ok..ama thanks..jombaa..Jipangeeeeeee warembo wote hawa we unakomaa na long distance? amin kwamba kuna mtu anakula mzigo huo...
 

Forum statistics

Threads 1,285,938
Members 494,834
Posts 30,879,769
Top