- Thread starter
- #61
Enjoy love
Is a beautiful thing
Thank you so much
Sent from my iPhone using JamiiForums
Enjoy love
Is a beautiful thing
Mapenzi matamu, mapenzi raha hukufanya dunia usikie inanukia harufu taaaamu ya kuvutia, kila chakula huwa na ladha ya kipekee, huhisi ndege waimbapo wanakuimbia wewe tu, na dunia huwa na rangi za kuvutia za taswira zisizoonekana kwa macho, ooh tukizungumzia the air we breath feels like always you at the lake shore! Daah that feeling!
Acheni mapenzi yaitwe mapenzi
Mapenzi bwana yanakufanya hata duniani unajiona wewe na yeye tu, wakati mwingine unatamani wengine wooote wasombwe na Idd Amin wakamwagwe
Lake Victoria [emoji1][emoji1]mbaki only two mkienjoy
🙌🙌🙌😂😂U made my day kama ndo ninachokiwaza natamani watu wote wasombwe na maji tubakie sisi wawili tu duniani [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent from my iPhone using JamiiForums
Ushaomba hela Shilingi ngapi kutoka kwake? Kumbuka Kuna kuachana usijiaminisheHeshima kwenu wakuu
Nisiwachoshe sana ila mimi nimeshindwa kuvumilia baada ya kutokuwa na serious relationship kwa muda kama mwaka mmoja hatimaye Mungu kanipa mwanaume wa ndoto zangu.
Yes wa ndoto zangu, kama utani vile nshanasa ananipenda,nampenda raha Anazonipa sikuwahi kuhisi kama kuna watu duniani wanainjoy mapenzi hivi
#Kama upo humu V wangu wewe ndiye mume wangu mtarajiwa.
niamini Nakupenda
Namaanisha
Na unaona kama dunia yote yako peke yakoMapenzi bana, unaweza kuhisi umefika kumbe bado.
Sent using simu mbovu
U made my day kama ndo ninachokiwaza natamani watu wote wasombwe na maji tubakie sisi wawili tu duniani [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent from my iPhone using JamiiForums
Hongera, ila naomba nikushauri kitu, ukitaka kujua kama kweli huyo mwanaume ulie nae sahiv anakupenda kweli, bhasi ww muombe hela kila baada ya siku mbili, Leo muombe tsh10,000..kesho kutwa muombe tsh 7000, wiki inayofuata muombe tsh elf 40,000..na akihitaji papuchi kabla ya ndoa, usimpe papuchi..
Ikipita miaka miwili na kila mara anakupa pesa unayoihitaji, bhas olewa nae quenliiz
Ushaomba hela Shilingi ngapi kutoka kwake? Kumbuka Kuna kuachana usijiaminishe
[emoji119][emoji119][emoji119][emoji23][emoji23]
That special feeling! That’s love
Heshima kwenu wakuu
Nisiwachoshe sana ila mimi nimeshindwa kuvumilia baada ya kutokuwa na serious relationship kwa muda kama mwaka mmoja hatimaye Mungu kanipa mwanaume wa ndoto zangu.
Yes wa ndoto zangu, kama utani vile nshanasa ananipenda,nampenda raha Anazonipa sikuwahi kuhisi kama kuna watu duniani wanainjoy mapenzi hivi
#Kama upo humu V wangu wewe ndiye mume wangu mtarajiwa.
niamini Nakupenda
Namaanisha