Heshima kwenu wakuu
Nisiwachoshe sana ila mimi nimeshindwa kuvumilia baada ya kutokuwa na serious relationship kwa muda kama mwaka mmoja hatimaye Mungu kanipa mwanaume wa ndoto zangu.
Yes wa ndoto zangu, kama utani vile nshanasa ananipenda,nampenda raha Anazonipa sikuwahi kuhisi kama kuna watu duniani wanainjoy mapenzi hivi
#Kama upo humu V wangu wewe ndiye mume wangu mtarajiwa.
niamini Nakupenda
Namaanisha
Nisiwachoshe sana ila mimi nimeshindwa kuvumilia baada ya kutokuwa na serious relationship kwa muda kama mwaka mmoja hatimaye Mungu kanipa mwanaume wa ndoto zangu.
Yes wa ndoto zangu, kama utani vile nshanasa ananipenda,nampenda raha Anazonipa sikuwahi kuhisi kama kuna watu duniani wanainjoy mapenzi hivi
#Kama upo humu V wangu wewe ndiye mume wangu mtarajiwa.
niamini Nakupenda
Namaanisha