Mapenzi ya Insta na Whatsapp

Mapenzi ya Insta na Whatsapp

Prince Akeem

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Posts
886
Reaction score
382
Mtu kwa upendo wake siku ya birthday yako anakuweka kwenye whatsapp profile picha na kusindikiza na Maneno yakuvutia na mwingine anakuweka instagram na kukutakia heri ya siku ya kuzaliwa.

Kimbembe ni kwa wenzangu na mimi tuliojulia instagram uzeeni.

Birthday yake ikifika namtakia heri ya kuzaliwa inbox basi imetoka.

Sasa nakuja kushangaa ananuna eti simjali, lazima nikuweke instagram na kwenye whatsapp dp?
 
Aiseee watu mnaenda huko insta na kuweka mipicha yenu huwa nawaona wehu hivi, hamna hata privacy
 
Hapa sijaelewa hata kinachoongelewa wacha niwaache wenyewe...
 
Back
Top Bottom