Mapenzi upofu, jamaa anywa maji ya mtaroni

Mapenzi upofu, jamaa anywa maji ya mtaroni

Mbavu mbili

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Posts
1,457
Reaction score
874
Wakuu habari,

Jana nikiwa nimejipumzisha sebuleni majira ya saa moja na nusu nilisikia sauti za kujiapiza kupitia dirishani. "Nitakumaliza, usinichezee, wewe hunijui vizuri, endelea kunizingua"Nikachungulia dirishani kijana mtoa vitisho akazidi kujiapiza.

Kuna nyumba ya jirani inayotoa chemba ya maji machafu ya bafuni. Jamaa akatembea kama hatua kumi na tano.
Akachota maji kwa mikono miwili akayanywa.

Mwili ukasisimka. Ikabidi nitoke nje, kuniona tu jamaa akatimua mbio. Kwa bahati mbaya au nzuri jamaa ninamfahamu. Nilichojifunza hisia za kimapenzi zina nguvu za ajabu.

Swali langu;
Je hizo nguvu za ajabu hazizuiliki kimaamuzi?
Ni kwanini watu walioathiriwa na nguvu hiyo huchukua hatua zisizo kuwa na tija?
 
Sijaelewa umejuaje amekunywa hayo maji kisa mapenzi???
 

Attachments

  • 1433323850651.jpg
    1433323850651.jpg
    6.8 KB · Views: 720
Hadithi, hadithi...........Hadithi njoo, uongo njoo, utamu kolea.... Mbona sioni mapenzi kwenye mada yako....
 
mbona kama unaandika imaginations?
 
Wakuu habari,

Jana nikiwa nimejipumzisha sebuleni majira ya saa moja na nusu nilisikia sauti za kujiapiza kupitia dirishani. "Nitakumaliza, usinichezee, wewe hunijui vizuri, endelea kunizingua"Nikachungulia dirishani kijana mtoa vitisho akazidi kujiapiza.

Kuna nyumba ya jirani inayotoa chemba ya maji machafu ya bafuni. Jamaa akatembea kama hatua kumi na tano.
Akachota maji kwa mikono miwili akayanywa.

Mwili ukasisimka. Ikabidi nitoke nje, kuniona tu jamaa akatimua mbio. Kwa bahati mbaya au nzuri jamaa ninamfahamu. Nilichojifunza hisia za kimapenzi zina nguvu za ajabu.

Swali langu;
Je hizo nguvu za ajabu hazizuiliki kimaamuzi?
Ni kwanini watu walioathiriwa na nguvu hiyo huchukua hatua zisizo kuwa na tija?

Chanzo ndio mwisho kumbe mbavu mbili.na ww unaanza kuwa kama sakafu
 
Sema nguvu ya Bange ni kubwa sasa mapenzi nakunywa maji ya chooni vimekutana wapi au unayeadithia unaungua saa hizi cha wapi arusha malawi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom