Mapenzi ni "two way trafic"

Mapenzi ni "two way trafic"

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Posts
6,662
Reaction score
7,834
Hilo neno kama nimelikosea nipo tayari kukosolewa, naomba msaada wa maana yake! Maana huwa nalisikia tu hata humu JF.
 
Hilo neno kama nimelikosea nipo tayari kukosolewa,naomba msaada wa maana yake! Maana huwa nalisikia tu hata humu J.f...
Yan mapenzi yanahusisha kutendeana baina ya pande zote mbili na kuwajibika sawa sawa.
Siyo upande mmoja ndiyo uwe wa kutoa tu na mwingine wa kupokea.
It is a game of give and take.
 
2510.png
 
Back
Top Bottom