Chindy
JF-Expert Member
- Apr 5, 2020
- 343
- 698
🤣🤣🤣niache basiVyema.. nataka penzi nilikoleze mpaka mkolezo usipimike hata kwa vipimo vya korona!..
Binafsi nimekuhamu kama....😉
🤣🤣🤣niache basiVyema.. nataka penzi nilikoleze mpaka mkolezo usipimike hata kwa vipimo vya korona!..
Binafsi nimekuhamu kama....😉
Siwezi kusema kweli kukuacha.. labda kamwambie yule mganga wako atuachiashe!.. na sidhani Kama ataweza maana kolezeo limekolea..😅🤣🤣🤣niache basi
Naongelea ngono[emoji23]Sijaelewa unaongelea mapenzi au ngono[emoji848]