Mapenzi ni kitu gani wadau?

Mapenzi ni kitu gani wadau?

Alvin Slain

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Posts
6,375
Reaction score
3,668
Bila shaka wote mnaendelea vizuri na majukum yenu

Mimi nina taka kujua mapenzi ni nini? Kwasababu nikipata mgegedo baadaye kidogo naanza kujisikia sina amani, roho inauma, hapa kwenye moyo kunauma. Najikuta nachukia mapemzi, sasa ndio nashindwa kuelewa ni nini hasa haya mapenzi yanamaanisha, labda mimi si wa kawaida.

Nikikaa bila kufanya mapenzi ninakua na amani na nguvu, nakua najisikia kabisa mwili una nguvu
 
Kumbe mapenzi tendo,ingekuwa yale mapenzi hisia ningechangia.
 
hata mm sielewi unaweza usimpende demu nje ila ukifungiwa nae ndani mzuka unapanda

Nadhani mapenzi n hisia tuu
 
images (2).jpeg


Sisi ndo wataalum wa mapenzi we kafanye utumishi wa kiungu huko..
Huo ndo ushauri wangu fani nyengine huziwezi mkuu!
 
Hello darle 👋
Mapenzi yangu kwako yametaradadi kama upepo wa bahari kwenye fukwe mwanana tena usiochoka usiku na mchana..
Nafasi yangu kwako naithamini kushinda thamani ya mthamini aliekosa wazamini..
Pendo langu kwako sikuchoki asilani nitalitangaza nchini mpaka mtaani..😉
 
Mapenzi yangu kwako yametaradadi kama upepo wa bahari kwenye fukwe mwanana tena usiochoka usiku na mchana..
Nafasi yangu kwako naithamini kushinda thamani ya mthamini aliekosa wazamini..
Pendo langu kwako sikuchoki asilani nitalitangaza nchini mpaka mtaani..😉
🤣😂😂kumekucha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom