Mapenzi na mwanamke mpenda wanawake (biosexual)

Maadili mapya hayo,ivi huyo mwanamke leo mme fanya hayo madudu na shogake ukakubali kesho akikuletea dume mwenzio
itakuwaje? au ndio nyie mnaowekwa na wanawake kina kula kulala? ebu wacha kujiaibisha ...
 
Mbona mimi sioni tatizo, kama kuwala unawala wote endeleza tu uhusiano. Literally you have 2 people to care now, na huyo GF alikupa hiyo consent ulipokubali 3 some. Atakupenda zaidi, coz pia unampenda mtu wake.
 
Oa wote, ukisafiri hawatachiti; watamalizana wenyewe kwa wenyewe!
 
mnh! hiyo siyo nzur kabisa ,ni tofauti gani sasa unatengeneza na hayawani wengine wa mwitun ?katika hili ushauri ni mmoja tu na hamna option,u shud stop that habit now once and for all...you dont just say mpenzi wako,girlfriend wako or whatever you call her she just come and say those abomination halafu unakubari..here this were all human being and we all have different mistakes tumefanya maishani,........pesa ngono,mamlaka ni mambo mema yakisalimishwa chini ya mapenzi ya Mungu........sina tafsiri ya hicho mlichofanya but what i am vere sure about hayo hayakuwa mapenzi,ngono.mlikuwa mkiudhalilisha utu na ubinadmu wenu!h have mercy on us
 

Aibu kweli kweli! Kinachokutofautisha wewe na Bonobos (Pan Paniscus) ni nini sasa? Maana sioni tofauti!
 
Si ndo maana nataka umwambie Kongosho atujoin ili tupige 3some ya mwaka!!

Nmmh naogopa atakung'ang'ania bwana. Sitaki kukushare na binadamu yoyote! LOL
 
Aibu kweli kweli! Kinachokutofautisha wewe na Bonobos (Pan Paniscus) ni nini sasa? Maana sioni tofauti!

You are right, maana hata Sokwe hakubali kushare na ndio maana huwa wanaenda hanemuun kipindi cha heat! Source Nat Geo Wild channel!
 
Nmmh naogopa atakung'ang'ania bwana. Sitaki kukushare na binadamu yoyote! LOL

Basi vi-PM vyake nitavipotezea,nilikua nasubiri ruksa yako mpenzi!
 
You are right, maana hata Sokwe hakubali kushare na ndio maana huwa wanaenda hanemuun kipindi cha heat! Source Nat Geo Wild channel!

Ajabu!Binadamu anazidiwa ustaarabu na sokwe,khaaa!
 
Basi vi-PM vyake nitavipotezea,nilikua nasubiri ruksa yako mpenzi!

Tena ukastamaizi kabisa inbox yako isipokee hivyo vipiemu visisogelee kabisa!
 
thread za usiku zinazoletwa na new members!!!
personally i wouldn't marry a woman with lesbian tendencies since i'm too monogamous for it and i want my lover to be with me only. that said, if u think u can handle 3somes regularly then go for it, just remember to set some rules for your relationship otherwise some1 will get hurt.
goodluck with whatever decision you take
 
Wewe ndio mwenye tatizo kuliko huyo mwanamke.
 

Like Your english pal
 
kaka nitarudi baadae nikushushie nyanga zangu za ukweli ila uweke jiwe mdomoni na mikono uifunge kwenye nondo za dirisha manake nitakupa makubwa pasi haya.
 
makubwa! au haumridhishi?........anyway,.....kufanya kosa c kosa,kosa ni kurudia!My take:acha wote anza upya
 

Haya yametokea nikiwa katika hali ya kawaida Na situmii pombe

Thanks for your oadvice.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…