Mapenzi kama movie ya TITANIC siyawezi

Mapenzi kama movie ya TITANIC siyawezi

Hujapenda wewe!

Kwasababu hujapata mtu wa kumpenda, tukujaribu na mama yako pia huwezi?
 
Mkass gani sasa si ndo utuambie

mshikaji wangu anapoteza shule kwa sababu ya mwanamke.. yani aliamua kupambana na headmaster ili asidhalilike mbele ya demu wake but saddenly amepoteza skul ndo maana mimi siwezi
 
Tena ukiwa unakufa unanitajia na password za ATM zako na nyingne umeficha wapi
 
Hapa unavyosoma nimeshakufa mara nne kwa ajili ya mapenzi huyo mara moja tu analalamika

Bado mimi mchepuko ujanifia aisee... ukiwa unakifa kwa ajili yangu nikabidhi kila kitu cha thamani afu ufe usirudi tena ufe kabisa kabisa kabisa tukufukie Siyo unabeep kifo
 
Bado mimi mchepuko ujanifia aisee... ukiwa unakifa kwa ajili yangu nikabidhi kila kitu cha thamani afu ufe usirudi tena ufe kabisa kabisa kabisa tukufukie

kwa kweli bado wewe yaani nakukabidhi kila kitu tena nisirudi Tanzania nikaibukie huko
 
Kha! Wa wapi wewe? Ukiniambia hutaoa kabisaaa kidogo nitakuelewa. Lakini tambua wewe ndie utafanya kazi ngumu kwa ajili ya mwanamke na watoto wako! na ndie utakayeumia kwa ajili yao! sio lazima ujiue moja kwa moja lakini kazi na jinsi unavyohangaika kwa kwa ajili yao itakuua ..... utakuwa umekufa kwa ajili yao.

Nina wasiwasi kama Born2xhine umenielewa.
 
Last edited by a moderator:
Kha! Wa wapi wewe? Ukiniambia hutaoa kabisaaa kidogo nitakuelewa. Lakini tambua wewe ndie utafanya kazi ngumu kwa ajili ya mwanamke na watoto wako! na ndie utakayeumia kwa ajili yao! sio lazima ujiue moja kwa moja lakini kazi na jinsi unavyohangaika kwa kwa ajili yao itakuua ..... utakuwa umekufa kwa ajili yao.

Nina wasiwasi kama Born2xhine umenielewa.
nimekuwelew sn 2 ucjal
 
Last edited by a moderator:
Mimi nimeweka msimamo. I cant die for anyone.
 
Back
Top Bottom