Mapenzi kama movie ya TITANIC siyawezi

Mapenzi kama movie ya TITANIC siyawezi

Amo1

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Posts
1,746
Reaction score
2,871
Kwa wale ambao wameshaona movie ile ya titanic kuna sehemu katika movie hiyo ambayo sikubaliani nayo kabisa eti unakufa kwa sababu ya mwanamke

Kwangu hamna kitu kama hicho yaani Jack anamuachia Rose boya halafu anakufa na baridi katikati ya bahari eti kwa sababu ni mrembo sasa anaona afe yeye halafu rose abaki mzima kwangu haiwezekani au mapenzi ya ROMEO NA JULIET kwangu hayapo.

Kwenye shida kila mtu ajijue kivyake halafu nashangaa wanaume ndio huwa wanaongoza wanajitolea mpaka kifo kwa ajili ya mademu zao{mfano: Adamu kula tunda kwa sababu Eva amelila huku anajua kuwa anamkosea MUNGU...}.

Lakini wanawake sijawahi kuona eti anajitolea hata afe kwa sababu amempenda mwanaume, wanaume wenye tabia za namna hiyo muache kwenye suala la uhai kila mtu afe kivakye.

Imenisikitisha sana

Kutoka kwa mwanaharakati wa mapenzi AMOKILler
 
Lol!,....only in JF...it never seize to amaze...lol!
 
Bora hao wanaojitolea kufa ili kuwaokoa wanaowapenda,kuliko sisi tunaotaka kujiua sababu hatupendwi,jamani nikifa mniR.i.p.
 
kufa pale imetumika kama mfano wa fasihi simulizi maana hata leo hizo hela unazohonga ni aina nyingine ya kufa unavyokiss women ass umekufa tu kiuhalisia
 
Sio mpaka ujiue ndio kuonyesha unapenda......na wewe pia hapo unapenda huna moyo wa chuma na watu kama nyie ndio mnakua hoi mpaka mnalia........
 
Mkuu inaonyesha huu uzi umeutunga kabla hujanywa chai......
Kanywe chai kwanza na kiporo chako cha jana......
 
yan unakufa sababy ya mpenzi, af ye anaendelea kugawa papuchi kwa walio hai,,,....noma sana
 
Kwa wale ambao
wameshaona movie ile ya titanic kuna sehemu katika movie hiyo ambayo
sikubaliani nayo kabisa...eti unakufa kwa sababu ya mwanamke...haaa
kwangu hamna kitu kama hicho yani Jack anamuachia Rose boya alaf anakufa
na baridi katikati ya bahari eti kwa sababu ni mrembo sasa anaona afe
yeye alaf rose abaki mzm haa kwangu no no no no au mapenzi ya ROMEO NA
JULIET kwangu hayapo kweny shida kila mtu ajijue kivyake alaf nashangaa
wanaume ndio huwa wanaongoza wanajitolea mpaka kifo kwa ajili ya mademu
zao{mfano: adamu kula tunda kwa sababu eva amelila huku anajua kuwa
anamkosea MUNGU...} lakini wanawake sijawahi kuona eti anajitolea hata
afe kwa sababu amempenda mwanaume wanaume wenye tabia za namna hiyo
muache kwenye suala la uhai kila mtu afe kivakye..... imenisikitisha
sana%
kutoka kwa mwanaharakati wa mapenzi AMOKILler

hapa kuna harufu mbaya sana
 
Back
Top Bottom