Mapenzi haya yakuviziana mimi hapana kwa sababu ujui kama anakupendwa wewe au!!!...


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,926
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,926 2,000
Miaka 2-3 iliyopita kulikuwa na mdada mzuri sana katika pitapita yangu nikawa nimejikwaa kwake baada ya kumwambia kilichoni nisababisha nijikwae akasema pole lakini hapa hata panadol sina ni bora uende zako mbele ukatizame sehemu zingine maana hapa nakupa pole!!Namimi kwa kinyongo nikaondoka siku zikasonga na salamu zakila siku nikawa natoa nikafika maali nikahisi kuchoka nakujikomba!...Juzi kati nikasikia ujumbe kutoka kwa bidada habari za siku....ni mimi shositito nasikia umepatwa na makubwa nikamuitikia ndiyo kama ulivyo sikia!...akaendelea kutiririka mimi nipo ila ukisikia unahitaji shirika (Company)karibu nipo najua kwa kipindi hiki ndo unataka shirika (Company)kuliko wakati wowote ule basi nikamwambia hakuna shaka mimi nipo na mimi shirika lako nalihitaji kweli!nikaanza kuvuta hisia za kipindi kile nikaona wapi haziji lakini yeye anakuja tunatoka lakini hisia sina kama kipindi kile nilicho muhitaji ajabu akawa yupo tayari kunimegea tunda na mimi kuona Tunda............anyway siku moja nikajiuliza inakuwaje leo anajifanya yupo karibu na mimi??Pili kwakipindi kili aliniambia ana Boyfriend wake leo anasema wameachana!

Swali amekuja kwangu kwakuwa hana Boyfriend??
Je ni kwakuwa mimi sina mwenza anaoma huu ndo wakati na yeye wakujimilikisha??
Kweli huyu ni mtu wakuwa naye au nikula Tunda na kuchapa lapa?
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
umekula au hujala hilo tunda,tuanzie hapo kwanza
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
Huoni mara ya kwanza aliogopa kunasiana? Kila siku mnasema humu, 'mume wa mtu sumu'

Watu wakiwakataa kwa kuheshimu ndoa zenu iwe nongwa tena??

Yaani huoni anataka umuoe? Akchwali hata mahari keshajilipia, wewe tu na roho yako
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,198
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,198 2,000
Huoni mara ya kwanza aliogopa kuaniana? Kila siku mnasema humu, 'mume wa mtu sumu'

Watu wakiwakataa kwa kuheshimu ndoa zenu iwe nongwa tena??

Yaani huoni anataka umuoe? Akchwali hata mahari keshajilipia, wewe tu na roho yako
tuna majaribu mabaya dunia hii.....ukikubali unaambiwa gubegube.......sijui twende wapi yahilah....
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,690
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,690 1,225
Wakati unamtokea ulikuwa umeshaoa??

Kama ulikuwa na mke wakati unamtokea alikuwa sahihi kukukatalia...! ( Aliogopa kunasana) Lol

Saivi anaona kuna free orbital ndio maana anataka aka i fill..! Sijaona kosa la huyo bi dada..!
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
anyway kaka kwa sababu na wewe ulikuwa unampenda ndo amekukubalia sasa. sema mtu ukishamtaka sana ukajipendekeza weeee akawa hajali na kibaya zaidi anakuwa kama anakudharau hivi siku na ukakata tamaa siku akija kuanza kurudi na kasi ya ajabu unakuwa huna hata hamu zaidi unaanza kumfanyia the same way aliyokufanyia wewe
 
M

muhinda

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
343
Points
225
Age
38
M

muhinda

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
343 225
cheaters utawajua tu.
so wewe uliona haki ukubaliwe uku ulikuwa na mke. shame on you
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
kama yupo serious na wewe una uhitaji na unamuona anafaa kuwa wako wa kuzikana mpe nafasi..... wakati ule alikuwa anaiheshimu ndoa yako kaka!!!!
 
majany

majany

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2008
Messages
1,225
Points
1,225
majany

majany

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2008
1,225 1,225
Huyu si ndio alifiwa na mkewe hapa juzi juzi tu??

Tayari umeshapata sustitute???Mbona kama mapema mkuu!!

Niko tayari kukosolewa!!!:target:
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,926
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,926 2,000
Huyu si ndio alifiwa na mkewe hapa juzi juzi tu??

Tayari umeshapata sustitute???Mbona kama mapema mkuu!!

Niko tayari kukosolewa!!!:target:
Sasa labda ningechelewa mpaka lini?
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,974
Top