Mapenzi bwana

Mapenzi bwana

ney2nyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2015
Posts
200
Reaction score
69
Habari zenu wapendwa,

Hivi kwanini mwanamke mwenye mapenzi ya kweli humpata mwanaume asiye na mapenzi ya kweli na mwanaume mwenye mapenzi ya kweli hupata mwanamke asiye na mapenzi ya kweli.

Hata sielewi jamani
 
Siyo kweli, kupatana kati ya mwanamke na mwanamme inategemea kama kila nafsi inaridhika na inachopata kwenye mahusiano!
 
Umefanya utafiti
uchunguzi
au hisia zako tu ?
 
Habari zenu wapendwa,

Hivi kwanini mwanamke mwenye mapenzi ya kweli humpata mwanaume asiye na mapenzi ya kweli na mwanaume mwenye mapenzi ya kweli hupata mwanamke asiye na mapenzi ya kweli.

Hata sielewi jamani

like poles repel.... unlike poles atrract...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom