Mapato na Matumizi ya Rambirambi ya Marehemu - Ngwea


KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,619
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,619 280
Tulihamasishwa sana kuchangia mpaka ile namba ya tigo ikawa haipokei tena salio kwa kujaa.
Naomba kujua mapato na matumizi.
 
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
5,831
Likes
3,393
Points
280
Jaslaws

Jaslaws

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
5,831 3,393 280
Ili iweje??
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,327
Likes
10,112
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,327 10,112 280
kwa hii thread inaonyesha huna moyo wa kutoa wala hujatoa chochote. mia
 
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
4,962
Likes
899
Points
280
appoh

appoh

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
4,962 899 280
lengo lako si kumchangia jamaa au kwani uliwahi kununua hata cd yake
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
Mkuu sidhani kama kuna haja ya wewe kujua piga chini .
 

Forum statistics

Threads 1,272,602
Members 490,036
Posts 30,454,852