• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mapambano na M23,Tanzania itafaidikaje?

VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,029
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,029 2,000
Waziri wa Mambo ya Nje wa Tanzania, Ndugu Bernard Membe jana amenena. Ya kuwa Tanzania ipo tayari kupeleka wanajeshi Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo ili kuwadhibiti Waasi wa March 23 Movement almaarufu kama M23 ambao wanaendelea kumnyima usingizi Rais Joseph Kabila wa nchi hiyo. Baada ya kuteka Goma,Waasi hao wamefanikiwa kuuteka Mji mwingine wa Sake wakielekea katikati ya Bukavu.

Kwa mujibu wa Membe,Tanzania inasubiri 'ruhusa' ya Umoja wa Mataifa ili kuwapeleka wanajeshi wake huko Kongo-DRC.Sasa,nchi yetu itafaidikaje: kisiasa,kiuchumi na kiutamaduni? Kwani tumeombwa na Kabila/Umoja wa Mataifa au ni uamuzi wetu binafsi?
 
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
239
Points
0
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
239 0
kama ni kulinda amani na kutoa mafunzo hi ni sawa. kama Nikupigana ni hapana kwa vile hakuna faida yeyote kwetu sisi.
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,029
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,029 2,000
Kwa mujibu wa Membe,Tanzania inapeleka wanajeshi kupambana kivita ili kuwadhibiti M23
 
malema 1989

malema 1989

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
1,310
Points
1,500
malema 1989

malema 1989

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
1,310 1,500
mimi nakubaliana na membe kwani naamini tanzania huru na yenye amani ni ile tu inayozungukwa na majirani huru na wenye amani!!
 
malema 1989

malema 1989

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
1,310
Points
1,500
malema 1989

malema 1989

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
1,310 1,500
mimi nipo tayari kwenda kongo kuikomboa dhidi ya uvamizi wa rwanda na uganda kama nitatakiwa kufanya hivyo kama sehemu ya majeshi ya ukombozi , wenzetu wanateseka sana!
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,029
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,029 2,000
Waziri wa Mambo ya Nje wa Tanzania, Ndugu Bernard Membe jana amenena. Ya kuwa Tanzania ipo tayari kupeleka wanajeshi Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo ili kuwadhibiti Waasi wa March 23 Movement almaarufu kama M23 ambao wanaendelea kumnyima usingizi Rais Joseph Kabila wa nchi hiyo. Baada ya kuteka Goma,Waasi hao wamefanikiwa kuuteka Mji mwingine wa Sake wakielekea katikati ya Bukavu.

Kwa mujibu wa Membe,Tanzania inasubiri 'ruhusa' ya Umoja wa Mataifa ili kuwapeleka wanajeshi wake huko Kongo-DRC.Sasa,nchi yetu itafaidikaje: kisiasa,kiuchumi na kiutamaduni? Kwani tumeombwa na Kabila/Umoja wa Mataifa au ni uamuzi wetu binafsi?
Hapa paangaliwe vyema...
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,204
Points
1,250
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,204 1,250
Swali lako ni sawa na kusema 'utafaidika na nini ukisikia mwizi anabomoa nyumba ya jirani yako nawe ukachukua hatua ya either kumjulisha kwa simu au kelele au kutoka hata na panga ili mshirikiane kumfukuza mwizi huyo! Unajuaje labda mwizi akimaliza mlango wa jirani anakuja kwako!?. Amka think outside of a box.
 

Forum statistics

Threads 1,402,756
Members 530,977
Posts 34,404,123
Top