Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 40,677
- 63,273
Inatokea siku unapata mapacha wa namna hii,utafurahi au utachukia?
Ha ha ha ha mbona unasikitika!
Sijaelewa hata mpaka saivHa ha ha ha mbona unasikitika!
huwa yanatokea..Sijaelewa hata mpaka saiv
Unafikiri ni nini mkuu..Kazi ya Mungu haina makosa ila huyu kushoto sidhani kama ni mtoto
ha ha ha ha hauchukie/ufurahi haijarishi kikubwa ni kuukubali ukweli kuwa ishakutokea teyari..
Unafikiri ni nini mkuu..
ha ha ha ha ha wakati mwingine mbegu za binadamu hufuata asili,ndio maana zamani wazazi walikuwa wanawachagulia watoto wao wachumbaMnyama sokwe kama sijakosea
ha ha ha ha ha wakati mwingine mbegu za binadamu hufuata asili,ndio maana zamani wazazi walikuwa wanawachagulia watoto wao wachumba
Ya kuku mayai😊😊😉Ya Mungu mengi!
Ya watu manenoYa kuku mayai[emoji4][emoji4][emoji6]
uko sahihi ni mtoto wa......Mkuu unataka kunambia huyo ni mtoto??
Mkuu,wewe ungewafanyaje;ungewatelekeza?Ya watu maneno
uko sahihi ni mtoto wa......
Mtoto alizaliwa unamtelekeza vipi Mkuu!Mkuu,wewe ungewafanyaje;ungewatelekeza?
uko sahihiSokwe mkuu