Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Sep 25, 2012 #1 Hawa dogo watafika salama kweli?
Ziltan JF-Expert Member Joined Aug 20, 2011 Posts 2,748 Reaction score 7,023 Sep 25, 2012 #2 Bado mama yao tu hapo kwenye siti,
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,329 Reaction score 111,557 Sep 25, 2012 #3 Ziltan said: Bado mama yao tu hapo kwenye siti, Click to expand... mama yao yupo kwa mbele kapakatwa
Tram Almasi JF-Expert Member Joined Feb 26, 2009 Posts 748 Reaction score 227 Sep 25, 2012 #4 Wilbert1974 said: View attachment 66042 Hawa dogo watafika salama kweli? Click to expand... It is not healthy because they are exposed to the elements of wind,dust etc.
Wilbert1974 said: View attachment 66042 Hawa dogo watafika salama kweli? Click to expand... It is not healthy because they are exposed to the elements of wind,dust etc.
Donnie Charlie JF-Expert Member Joined Sep 16, 2009 Posts 19,029 Reaction score 22,564 Sep 25, 2012 #5 Huyu wa kulia si ataungua na hilo bomba?
F farkhina Platinum Member Joined Mar 14, 2012 Posts 14,568 Reaction score 16,922 Sep 25, 2012 #6 Never give up said: Huyu wa kulia si ataungua na hilo bomba? Click to expand... Ni kweli hata me nimeona hilo.... Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
Never give up said: Huyu wa kulia si ataungua na hilo bomba? Click to expand... Ni kweli hata me nimeona hilo.... Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
Mchochezi JF-Expert Member Joined Feb 29, 2012 Posts 11,453 Reaction score 10,059 Sep 26, 2012 #7 huyu jamaa hao ni watoto wake au abiria zake, maana sio mshkaki sijui tuiteje hii style?
Philipo Kidwanga JF-Expert Member Joined Jul 12, 2012 Posts 2,042 Reaction score 604 Sep 26, 2012 #8 dunia hii ina visa sana sasa ikidondoka atasema mungu mbaya?