Maoni yako ni ya Muhimu!

Maoni yako ni ya Muhimu!

keen salva

Member
Joined
Apr 8, 2017
Posts
73
Reaction score
21
Heshima kwenu wakuu,

Niende kwenye mada, kama kichwa cha mada kinavyosema nahitaji maoni yenu kuhusu website yetu ya Mjasiriamali Desk pamoja na pre-release mobile app ya site amabayo unaweza ku-download kupitia kwenye site!

Pia tunakaribisha wote wenye nia thabiti ya kufanya mabadiliko ya secta ya Ujasiriamali na biashara Tanzanai,

karibu hapa Mjasiriamali desk, natanguliza shukrani!
 
Heshima kwenu wakuu,

Niende kwenye mada, kama kichwa cha mada kinavyosema nahitaji maoni yenu kuhusu website yetu ya Mjasiriamali Desk pamoja na pre-release mobile app ya site amabayo unaweza ku-download kupitia kwenye site!

Pia tunakaribisha wote wenye nia thabiti ya kufanya mabadiliko ya secta ya Ujasiriamali na biashara Tanzanai,

karibu hapa Mjasiriamali desk, natanguliza shukrani!
Maoni yenu wakuu?????
 
Heshima kwenu wakuu,

Niende kwenye mada, kama kichwa cha mada kinavyosema nahitaji maoni yenu kuhusu website yetu ya Mjasiriamali Desk pamoja na pre-release mobile app ya site amabayo unaweza ku-download kupitia kwenye site!

Pia tunakaribisha wote wenye nia thabiti ya kufanya mabadiliko ya secta ya Ujasiriamali na biashara Tanzanai,

karibu hapa Mjasiriamali desk, natanguliza shukrani!
Bado tunakaribisha wataalamu na wadau tushirikiane?
 
Heshima kwenu wakuu,

Niende kwenye mada, kama kichwa cha mada kinavyosema nahitaji maoni yenu kuhusu website yetu ya Mjasiriamali Deskpamoja na pre-release mobile app ya site amabayo unaweza ku-download kupitia kwenye site!

Pia tunakaribisha wote wenye nia thabiti ya kufanya mabadiliko ya secta ya Ujasiriamali na biashara Tanzanai,

karibu hapa Mjasiriamali desk, natanguliza shukrani!
 
Back
Top Bottom