Maoni ya Mnyika dhidi ya hotuba ya rais ya mwezi Juni

Maoni ya Mnyika dhidi ya hotuba ya rais ya mwezi Juni

Well stated kamanda, kazi kwao kuchua hatua stahiki, panapo majadiliano vitisho havina nafasi
 
kwa sasa hatuwezi kuwaahidi kuwa tunao
uwezo wa kuwalipa mshahara wa kuanzia wa
shilingi 3,500,000 na posho zote zile. Tukifanya
hivyo malipo ya daktari anayeanza kazi yatakuwa
shilingi 7,700,000. Kwa hakika kiasi hicho
hatutakiweza. Si vyema kutoa ahadi hewa kwa
watu tunaowaheshimu na kuwathamini kama
walivyo madaktari,? alisema Kikwete.
Tatizo la jk huwa simwamini kabisa, hayupo silious ni kuchekacheka tu, juzi nimeenda msoga kwenye kijiji cha jk kunawazee wanasema uli kapingwa na serikali, hata kijiji chake hawamwamini!
 
Tanzania hatuna wanasiasa tuna waganga njaa,Wao wanaona huu ndiyo mtaji wa kisiasa wakati wanatakiwa kuelewa wao ni waajiriwa wa wananchi na hao wanaogoma wanasababisha upoteaji wa maisha kwa muajiri wao mkuu yaani mwananchi.
 
Kama kajipangia ana uwezo wa kupangua pia, wewe vipi, akili imevia nini.
 
Mbona JK hakukanusha kuwa yeye ni dhaifu au hakusikia ile hotuba ya Mnyika?
 
Huyu Mnyoko ana maoni hasi juu ya kila kinachofanywa na Kikwete !.....
Maoni yangu: atakuwa alimposa Mwanaasha Akakataliwa
 
We mtetee tu ila ujue ndio unamharibia. Take it from me broda

am defending no one here, am just supporting the trueth

do you think mnyika is wrong to provid his opinion? This is democratic country ma dia!

That was speach and it was written and edited by human being and is not law!

We all have right to question it.
if you fear to do so, let those who fear not like jembe mnyika do it for you!
We have right to question it.
 
Ukisikia kudandia hoja ndio huko. Ulikuwa huna ubunifu wa kujuwa yote hayo mpaka umsikie Kikwete? hapo ndipo unapotudhihirishia kuwa wewe ni dhaifu wa hoja.

Uchukuwe hoja za mtu uzigeuzegeuze halafu uje humu na uende bungeni ukajidai hoja zako? Kijana naona umeishiwa kama Lema na Slaa.

Pole Poyoyo. Umeumia eeeh!!!
 
On a serious note labda hizi siasa zetu sizielewi vizuri, kwengine kokote duniani upinzani ungekaa kimya tu kwenye hili sakata la madokta na kuwa wangaliaji wa mbali kulikoni kujiingiza kati.

Kumbuka siasa ni dhamana ya kuongoza na kugawa rasilimali zilizopo kwa faida ya jamii, sasa wewe jamii inaumia hata kama madaktari wana argument huwezi kutokea mbele na ku-side na madokta. madokta wanamadai yao kwa serikali na jamii inahitaji huduma za madokta.

Ukikurupuka na kuchagua ku-side na madokta ni sawa na kujiwekea political suicide kwenye issue at hand. wenzako watakuamishia mpira kwa wananchi nakusema unatetea madokta na unaamini wapo sawa wao kuwanyimwa matibabu kwa mujibu ya chama fualni. In case you forget your priority ni wananchi wengi kwanza, then groups.

Mfa maji haishi kutapatapa. Wewe ndio uliyekurupuka. Wapinzani hawana akili iliyolala kama ninyi. Mbona hoja zao ndio mnazozifania kazi kila kukicha. Mmeishiwa, Rais wenu amelala usingizi wa kukororma, atakapoamka hayupo kwenye kiti cha enzi. Hilo la Madakatari litamtoa bila kutaraji. Anavaa kuficha kifua na tumbo, kichwa je?? avae bullet proof hadi kichwani! Aluta continua! mapambano bado yanaendelea. Hata Misri ilianza hivyohivyo na watu wachache. Wewe suburi timbwili lake. Ndugu zako utawatibu wewe Madaktari hawana mkataba na ndugu zako!
 
Nchi inaaelekea ukingoni, kama tutaendeleza propaganda za viongozi wetu zisizo na tija na tunajifanya wapuuzi kusapoti. ni wamati wa kutumia akili zetu kuilinda nchi yetu kwa vizazi vijavyo, hawatuona jikomba kwa kuwalamba miguu mida yao itakwisha na lazima wataondoka baadaye watakuwa wametuachia nchi ikiwa kwenye hali mbaya, propaganda haisaidii ni wendawazimu mtupu, tulilie nchi yetu kwa wakati ujao kamaa kiongozi ameongea maneno yasiyo na tija ni kumpa live!
 
lakini kwa hili swala la Ulimboka, kiongozi ana kazi ya ziada, damu ya mtu haipotei, labda kama anauwezo wa kumshinda Muumba, kweli hili halita pita bure watu tuna kesha tukiomba Mungu aoneshe uwezo wake juu ya serikali dharimu!
 
Hivi, bunge haliwezi kumuondoa rais ?
basi Jeshi? Maana naona kizungumkuti, hao mausalama ya taifa hayafanyi kazi au taarifa wanaozotoa hazifanyiwi Kazi? ulinzi na usalama! Sa Kama hawawezi hata kuzuia twiga airport wataweza drugs?
HII NCHI UNAFIKI MTUPU
 
Hapa naona mzee dhaifu anamaanisha kuwa hata ilani ya chama cha magamba Haitekelezeki, soo hakuna kazi ya kufanya, "kuhakikisha utoaji wa huduma za afya zenye ubora wa kiwango cha juu kwa usawa" Unafiki unatuangamiza wajameni
 
Eti serikali itoe maelezo kwa nini Rais hakuhutubia tarehe 30 june.yaani nilipofika hapo tu nimeamini HUYU MVULANA ANA AKILI FINYU SANA.
Hivi mnyika ni nani hadi utake kumpangia bosi wa nchi hii lini ahutubie?
We kijana huna nyimbo.ndo maana hata bungeni unahangaika kama kuku anayetaka kutaga.YOU SO FULL OF NOSENSE.HIVI WANAUBUNGO WALIKUCHAGUA ILI UWE UNATULETEA PUMBA ZAKO HAPA.
Sasa deal lenu la kuvuruga nchi limegonga mwamba.NCHI HAITATAWALIKA HUMU JF kwingine LIFE GOOSE ON.[/QUOTE

miaka 50 ya uhuru tuna watu kama hawa
 
Ukisikia kudandia hoja ndio huko. Ulikuwa huna ubunifu wa kujuwa yote hayo mpaka umsikie Kikwete? hapo ndipo unapotudhihirishia kuwa wewe ni dhaifu wa hoja.

Uchukuwe hoja za mtu uzigeuzegeuze halafu uje humu na uende bungeni ukajidai hoja zako? Kijana naona umeishiwa kama Lema na Slaa.

ukiambiwa bwabwa unakimbilia kushtaki kwa MODs
 
Ukisikia kudandia hoja ndio huko. Ulikuwa huna ubunifu wa kujuwa yote hayo mpaka umsikie Kikwete? hapo ndipo unapotudhihirishia kuwa wewe ni dhaifu wa hoja.

Uchukuwe hoja za mtu uzigeuzegeuze halafu uje humu na uende bungeni ukajidai hoja zako? Kijana naona umeishiwa kama Lema na Slaa.

Huyu Mnyika mdhoofu wa hoja hana jipya anasubiri wengine waseme na yeye ndio ajibu. Lakini tusimlaumu sana maana yeye ni mbayuwayu anayefugwa na Mbowe
 
Huyu Mnyika mdhoofu wa hoja hana jipya anasubiri wengine waseme na yeye ndio ajibu. Lakini tusimlaumu sana maana yeye ni mbayuwayu anayefugwa na Mbowe
It's not fair, kwa nini wewe usijadili hoja na badala yake umjadili Mnyika? fikiri tene ndugu yangu!
 
Kwa maoni yangu, Mhehimiwa JK amesema ya kwake kwa niaba ya serikali anayoongoza na na chama. Kwa maoni yangu, kuhusu hili suala la madactari. Madactari wanapaswa kuwa na mkutano na waandishi wa habari ili nao wasemee upande wao. JK alitaka kuwafahamisha wananchi kuhusu msimamo wa serikali juu ya mgomo; Madaktari nao ni vema wakasema neno na wananchi ili chuki isiwe dhidi yao bali ibakie kuwa dhidi ya serikali.
 
Ukisikia kudandia hoja ndio huko. Ulikuwa huna ubunifu wa kujuwa yote hayo mpaka umsikie Kikwete? hapo ndipo unapotudhihirishia kuwa wewe ni dhaifu wa hoja.

Uchukuwe hoja za mtu uzigeuzegeuze halafu uje humu na uende bungeni ukajidai hoja zako? Kijana naona umeishiwa kama Lema na Slaa.
vyovyote unavyoitwa una upungufu wa kufikiri kama mtanzania watanzania wanakufa wanatesekea wewe unashangilia tu kwa maslahi ya tiss kama kweli wewe ni mtwana wao nipigie nikuchambue nione umahiri wako wa system at work +447585596854
 
Back
Top Bottom