Maoni: Kaseja staafu Taifa Stars

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
17,121
2,000
Kwa kifupi Ndailagije kamkosea heshima Juma Kaseja.

Kwa umri na uzoefu wake, hapakuwa na sababu kumwita T Stars ili akasugue benchi kwenye CHAN.

Kama alishaona Manula atakuwa keeper number 1, basi ni vyema angetafuta understudy mwingine.
 

Ulimakafu

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
24,056
2,000
Kwa kifupi Ndailagije kamkosea heshima Juma Kaseja.

Kwa umri na uzoefu wake, hapakuwa na sababu kumwita T Stars ili akasugue benchi kwenye CHAN.

Kama alishaona Manula atakuwa keeper number 1, basi ni vyema angetafuta understudy mwingine.
Huyo labda shemeji yake, kaachwa Metacha.
 

Lupweko

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
15,345
2,000
Kwa kifupi Ndailagije kamkosea heshima Juma Kaseja. Kwa umri na uzoefu wake, hapakuwa na sababu kumwita T Stars ili akasugue benchi kwenye CHAN. Kama alishaona Manula atakuwa keeper number 1, basi ni vyema angetafuta understudy mwingine.

1611919561515.png


1611919731205.png
 

Jacobus

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
4,353
2,000
Kwa kifupi Ndailagije kamkosea heshima Juma Kaseja.

Kwa umri na uzoefu wake, hapakuwa na sababu kumwita T Stars ili akasugue benchi kwenye CHAN.

Kama alishaona Manula atakuwa keeper number 1, basi ni vyema angetafuta understudy mwingine.
Mkuu hujagundua tu? Timu ya taifa ikiwa na mechi ya kirafiki hapa nchini haitwi ila ikitoka nje ya nchi yumo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom