Maombi yangu kwa Mh. Rais Magufuli

Maombi yangu kwa Mh. Rais Magufuli

Hawana akili!? Hahahhhahaha dah!
huo ni ukweli mchungu brodha.Vijana wa kitanzania akili hakuna
Mtaji haujawahi kuwa tatizo popote pale katika kuanzisha biashara
ukiona unashindwa kuanza biashara kwa sababu tu ya kuwaza mtaji ujue huna akili
 
[quote uid=171065 name="G'taxi" post=23992507].so wasomi wa kiTanzania changamkeni kuivamia mitaa na ardhi kwa akili mliyotoa vyuoni,pambanueni vichwa vyenu mtafanya nini ili kukuza uchumi wenu na taifa kwa ujumla.serikali haiwezi kuona vijana wako serious na wanajituma alafu wakatazama tu bila kutoa msaada.[/QUOTE]Mkuu upo sahihi sana. Msingi wa maendeleo ya vijana unabaki kuwa mikononi mwao zaidi na sikuitegemea serikali na wakishaanza kwa vyovyote vile serikali ikiona wana moyo itawapa support. Kimsingi maendeleo ya mtu yanasukumwa na mtu mwenyewe kuliko mtu mwingine yoyote. Hata hivyo mara nyingi elimu za kwenye vyuo vyetu ukienda field zinakuwa irrelevant.
 
Jambo muhimu ambalo linatakiwa kutiliwa manani ni kwamba si lazima kila Mtu awe na degree has a katika kipindi hiki ambacho kuna changamoto kubwa ya ajira rasmi kote duniani. Kwa mantiki hivyo, vijana wanapaswa kueleweshwa kuwa hawapaswi kusoma kama fasheni Bali kwa malengo maalum. Wanatakiwa kuelewenza fursa na changamoto zilizo mbele yao punde tu baada ya kumaliza kidato cha sita. Kwa kufanya hivyo serikali itakuwa inapunguza uwezekano wa fedha kupotea, inawasaidia vijana kuweza kujitegemea na inachochea maendeleo na ukuaji wa uchumi kwa ujumla.
 
Back
Top Bottom