Maombi yametosha? Simwoni tena kiongozi makanisani akihitaji maombi


Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
3,450
Likes
3,979
Points
280
Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
3,450 3,979 280
Miaka miwili sasa ya Uongozi nafikiri hofu ya kukaa magogoni haiko tena kwa Rais Magufuli, bila shaka keshapazoea pale na mauza uza yake... Na sijamwona kanisani afike kutoa shukrani ya pekee kama ilivyo kawaida yetu Wakristo Mungu anapokuvusha hatua kubwa.

Lakini kwa hakika niseme, tangu tarh ile ya Giza kwa Taifa, tarehe 7/9/2017, miezi miwili sasa, mimi binafsi SIJAMSIKIA wala KUMWONA Mh.Rais akifika kanisani kufanya Ibada, na kama ilivyo desturi yake, kusalimia, kutoa maagizo na kutoa tamko akihitaji maombi...hajafika St.Peters wala kwa Mzee wa Upako...what happened? Kusutwa roho ama?
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
11,191
Likes
6,103
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
11,191 6,103 280
Eti mwizi naye huomba kwa Mungu afanikishe mipango yake.

Muuaji naye huomba kwa Mungu afanikishe mipango yake.

Ngumu sana watu kuwaombea binadamu wa aina hiyo.
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
19,687
Likes
19,713
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
19,687 19,713 280
"siamini nchi inaongozwa kwa kiki"
 

Forum statistics

Threads 1,215,050
Members 463,005
Posts 28,533,663