Manzese Chimbo za watoto wa zuri

Manzese Chimbo za watoto wa zuri

Libya

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2016
Posts
799
Reaction score
2,059
Wasalaam

Jamani! Maisha yamekua magumu sana! Especially kwa wanaume kua na mahusino na mabinti wa Kike! Hivyo inatulazimu baadhi yetu tuachane na mahusiano tutafute tu wadada wa kupoza nyege zetu

Kwa mitaa ya manzese na viunga vyake! Kwa wale mafisi tupeni maeneo gani na tunafikaje tukajipoze !

Ahsante

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi waitaje huko sikujui "Kwa fisi" wanajua wenyewe wa huko Dar
 
Jamaa yupo manzese domo zege na genye kama pipa 2 anataka mu mpe location akafanye yake hapo kasahau kuwa hilo tendo ni zambi a na kuna magonjwa lukuki juu ya hilo ni bora ufanye mazoezi na uache kujitenga mana nyeto umepiga mpaka huoni radha tena na pia cha muhimu bora uoe tu
 
Back
Top Bottom