Nauliza.
Ni kitu gani hii serikali ya awamu ya tano imefanya kuinua Maisha ya mtanzania. Mimi naona nabanwa kila upande. Kila uchao wanabuni mbinu za kuniumiza zaidi. Walishanivunjia nyumba zangu bila fidia. Kwenye uchaguzi ndio waliniacha hoi. Mbunge waliomchagua anahitaji kuongozwa.
1. Ukisema wamejenga flyover Mimi nakaa Handeni hainisaidii.
2. SGR. kwanza nasikia haijaisha
3. Barabara ya baharini huko siitumii.
4. Sijawahi panda ndege hata hili Hajees nauli yake ziiwezi nikija Dar napanda fuso.
Wenzangu Kama Kuna aliyefanyiwa wepesi na hii awamu atuambie I could be missing something.