Mangwanda ya Chadema Yanafaa sana kwa Ukombozi wa Nchi!!

Mangwanda ya Chadema Yanafaa sana kwa Ukombozi wa Nchi!!

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Posts
2,367
Reaction score
1,524
Ndugu wana JF, nimeona hii picha kwenye mwananchi online, jana pale Tanga mambo yalikuwa yamenoga kweli. Hizi nguo nyekundu na zile sare za chadema naona zinafaa sana kuikomboa nchi yetu toka kwenye ukoloni mambo leo.

Au mnasemaje jamani?
 
chadema5.jpg
 
... Hizi nguo nyekundu...naona zinafaa sana kuikomboa nchi yetu toka kwenye ukoloni mambo leo.

Au mnasemaje jamani?




kitakachokomboa mtanzania ni fikra zake kupitia kura atakayopita wala sio magwanda ya chadema, ccm au jwtz.


hata fisadi anaweza kuvaa magwanda ya chadema na bado atabaki fisadi.
ni watu wa aina yenu mlio wahanga wa ibada za sanamu; ukiambiwa maji ya upako toka nigeria yatakufanya uwe na upako unakubali...

badilika kifikra.
 
Back
Top Bottom