MANENO YA UKWELI HAYA HAPa

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,680
2,000
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,109
2,000
Kudadeki zao, ubaya ubaya tu kumbe. Nimekuwa humble and very fair but to be honest mara zote nimekua mistreated tena mbaya sana hadi najiuliza kosa langu nini????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom