Maneno gani ya dharua uliambiwa yakakuumiza sana

Wangaya

Senior Member
Sep 6, 2018
139
500
Kuna jemba zingine midomo Kama dampo, unatamani umwambiye, hivyo huyo mama alifikisha ujumbe kwako, kunuka mdomo ni balaa hata kama unakula waweza tapika.piga mswaki tumia Listerine
Kweli mkuu. Mi sijui kama wangu unanuka na sijawahi kuambiwa na yeyote mwingine zaidi ya huyo mama. Lakini ntajitahidi kufuata ushauri wako inawezekana watu wananivumilia tu
 

Analyse

JF-Expert Member
Jan 19, 2014
8,327
2,000
kuna mzee mmoja alikua hataki nisitembee na binti yake.Sasa cku moja alinifata kijiweni mbele ya washkaji ngoja ni mnukuu "ctaki ufala wako kwangu unataka mwanangu aje azae mtoto ana mashavu kama mtungi" nilijickia vibaya sana kwa kudhalilishwa kule mbele ya watu nikajiondokea kwenda gheto kujiangalia kwenye kioo hayo mashavu kama mtungi lakin cku yaona.

Ila mapenz ndo kama aliyachochea binti alidata kupita maelezo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom