Kuna tukunyema nyingine nyingi zipo bungeni, dah hii nchi imeozaDiwani wa kariakoo
hahahahahaKuna tukunyema nyingine nyingi zipo bungeni, dah hii nchi imeoza
Hata leo wanaokwenda ni kutokana na nguvu za uchawi, ulozi. Mtu anayemjua Mungu wa kweli hawezi kwenda kwenye mpira wa Simba na Yanga.Msemaji wa Timu za Taifa Haji Manara amesema wasemaji wasipewe lawama mashabiki kutokuja uwanjani na hata kipindi yeye akiwa msemaji alikuwa anapata shida mpaka anaroga ili tu mashabiki wajae.
View attachment 3676006