Kila mwanaccm anajiona anajua kuongelea siasa kama hili linyangarakasha.Manara ashangaa katiba ya Watanzania kutaka kuandikwa na Kikundi cha chadema Akizungumza kwe ye kipindi cha wasafi One on One
View attachment 3657180
Huyu alitafute relevance kwa kuongelea watu wenye akili. Abaki huko huko kwenye upumbavu wa simba na yanga na kina mangungu.Manara ashangaa katiba ya Watanzania kutaka kuandikwa na Kikundi cha chadema Akizungumza kwe ye kipindi cha wasafi One on One
View attachment 3657180
bwege bwege hiliManara ashangaa katiba ya Watanzania kutaka kuandikwa na Kikundi cha chadema Akizungumza kwe ye kipindi cha wasafi One on One
View attachment 3657180
Naona ana muattack sana na Heche ,ila jamaa aliwaambia ukweli tusichanganye mpira na siasaManara amekuwa mtaalamu wa sheria na katiba tangu lini hadi awe muamuzi wa nani ana haki ya kudai katiba?
Kipi kasema uongo hapo?Huyu alitafute relevance kwa kuongelea watu wenye akili. Abaki huko huko kwenye upumbavu wa simba na yanga na kina mangungu.
Heche ni moto mwingine huyu ataanza kulia akipigwa spana.
Manara ashangaa katiba ya Watanzania kutaka kuandikwa na Kikundi cha chadema Akizungumza kwe ye kipindi cha wasafi One on One
View attachment 3657180Heche na wana Chadema wote ni watanzania pia.
Watanzania ni wakina nani? Maana wanataka kufifisha kudia katiba as if ni dhambiManara ashangaa katiba ya Watanzania kutaka kuandikwa na Kikundi cha chadema Akizungumza kwe ye kipindi cha wasafi One on One
View attachment 3657180
Dishi hiloManara ashangaa katiba ya Watanzania kutaka kuandikwa na Kikundi cha chadema Akizungumza kwe ye kipindi cha wasafi One on One
View attachment 3657180