Man Utd, Webb na FA

Man Utd, Webb na FA

leh

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2012
Posts
829
Reaction score
376
mwaka jana tulijionea wote red card ya vincent company baada ya sliding tackle kwa louis nani (the irony.. yeye ndo kala card this time round :smile-big: ) na penalty juu katika michuano ya FA 3rd round. while washabiki wa man utd. hawawezi kubali, mechi zao na other big teams in EPL huwa zina controversy na especially Webb akiwa involved (waulizeni liverpool). hivi basi, anayebisha kesho lazima red card au penalty ili Man Utd ashinde atangaze tu na dau.

regards, leh

epl1fa_zps7405e847.jpg


P.S ni kweli kuwa hata Invisible anaangalia sports?
 
Last edited by a moderator:
Wewe kijana,kwa hiyo penalt na redcard zifutwe zisiwepo kwenye hii mechi?mnapiga kelele juu ya webb wakati wenyewe wamem-rank no one
 
Utawasikia wao sasa wanavyolalamika kwa uamuzi wa refa kati yao na real madrid!!! Utadhani hawakumbuki mechi yao na liverpool. Kumbe mkuki mtamu kwa nguruwe??????
 
Acheni kurukaruka kwa kuanzisha thread nyingi zisizo na maana, Chelsea atafungwa vizuri tu bila utata wowote. Tatizo lenu huwa mnaangalia mechi za Man utd tayari mkiwa na negative attitudes na kama washabiki wa ulaya wangekuwa kama nyinyi sijui hali ingekuwaje! Hivi wakati wa Morinho chelsea ilipokuwa inachukua makombe ndani ya England WEB alikuwa bado hajawa refa?
 
Daa jamaa watabebwa kama kawaida yao lazima chelsea wachezee nyekundu!
 
Acheni kurukaruka kwa
kuanzisha thread nyingi zisizo na maana, Chelsea atafungwa vizuri tu
bila utata wowote. Tatizo lenu huwa mnaangalia mechi za Man utd tayari
mkiwa na negative attitudes na kama washabiki wa ulaya wangekuwa kama
nyinyi sijui hali ingekuwaje! Hivi wakati wa Morinho chelsea ilipokuwa
inachukua makombe ndani ya England WEB alikuwa bado hajawa refa?

nyc comment brodaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom